Tập Lái
11/6/14
19
1
3
35
Không liên quan có bác nào biết cách cân chỉnh lốp để con xe nó chạy mượt vs dễ điều khiển hơn không ??????
Hay bác mang qua Q7 em với bác chăm lốp chính sửa xe các kiểu, Dù gì bảo trì lốp cũng quan trọng không kém đấy, Mà chỗ em goodyear autocare nó đủ máy móc với thợ cũng chuyên, làm thấy không mất thời gian lắm. Qua nhắn em nhé

Hạng B1
3/6/14
56
4
8
33
Sự dụng dòng Assurance TriplexMax được 1năm, thấy xe chạy nhanh và tiết kiệm xăng hơn hẳn, phần lốp, bánh thì không bị nóng nhiều như trước kia

Tập Lái
6/6/14
20
2
3
37
Lốp goodyear bao nhiêu 1lốp vậy ? Em bên hóc môn thì qua goodyear chỗ nào tiện lợi. Làm 1 cặp cũng ổn đấy chứ

Hạng B1
5/1/12
71
12
8
Thấy có miễn phí bảo dưỡng lốp, mà thắc mắc không biết là làm gì. Mới mua xe nên ko rành, ai biết tư vấn cái

Tập Lái
6/6/14
21
2
3
Có lần khi lái xe bị đá chém, bản thân là nữ nên cảm thấy bối rối, gọi điện thì ông xã nói có xe bên hãng đến, thì lúc sau được goodyear đưa xe về autocare, Lốp thì được thay mới nên thất rất vui do được bảo hành

Hạng B1
21/11/13
73
25
18
Cái này em thấy tuỳ dòng, có dòng goodyear rẻ có dòng bs vs dun rẻ, nên còn tuỳ vào tính năng, đặc trưng lốp và nhu cầu của bác ra sao thì mới chọn dòng phù hợp

Tập Lái
3/6/14
46
5
8
54
xe người thân e kia morning lốp zin là Good year thì chạy bao nhiêu km nên thay ? Nhiều lần mang ra autocare thấy thợ kiểm tra cũng nhanh lắm, máy móc cũng hiện đại. mà hỏi thì nhiều bác thợ bảo chưa cần thay. Không biết bao nhiêu km thì nên thay cho tốt ? do xe này em đưa cho vợ đi