Tập Lái
3/1/17
3
4
3
32
2 thùng có free ship k vuabia?
Chào bác, hiện tại vuabia đang freeship trong dịp khuyến mại này cho thành viên của OS bác nhé.

đúng rồi, date còn lâu mới được, bia nhà em mua có 1 thùng để cả năm, hết date luôn :D
Date của bia bác yên tâm nhé, có Beck's là 5/2017, còn lại đều từ t7/2017 trở lên cả.

Sao nhập mã giảm giá vậy bác chủ?
Khi thanh toán bác nhập mã OSVB rồi ấn áp dụng để được hưởng ưu đãi nha.
[QC] Cơ hội thưởng thức bia cao cấp tại Vuabia.com

Cám ơn các bác đã ủng hộ.

Hạng C
13/7/11
857
13.211
93
Bác chủ cho hỏi là bia nhập hay sx, đóng lon..tại VN?
Hôm trước mua thùng bia Beck trong Metro về uống dở ẹc, coi kỹ lại thì sx tại BD

• Like
Reactions: RongChoi24
Tập Lái
3/1/17
16
3
3
31
Bác chủ cho hỏi là bia nhập hay sx, đóng lon..tại VN?
Hôm trước mua thùng bia Beck trong Metro về uống dở ẹc, coi kỹ lại thì sx tại BD
Budweiser và Beck's hiện được sản xuất tại Việt Nam nha bác. Nhưng chất lượng vẫn được giữ tiêu chuẩn trên toàn thế giới và kiểm tra định kỳ bởi công ty tại New York ạ.
Các dòng còn lại như Corona, Leffe, Hoegaarden... thì đều là nhập nha. Bác uống dòng Beck's không hợp thì có thể đổi qua thử Leffe hoặc dễ uống nhất là Corona nha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangnakata
Tập Lái
3/1/17
16
3
3
31
Phải bác S ngày xưa nick Sapporo gì đó ko ta :D
Mật thư dùm em giá 30 thùng cho dân quê ăn tết xem được gom bi nuôn ạh :p
Dạ em không phải nick Saporo kia đâu ạ, mới toanh luôn hihi. Bác đặt nhiều thì cứ alo bọn em luôn sẵn sàng nghe máy ạ.

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
mua khoảng 15 thùng có giảm thêm ko bác, với lại cho em hỏi thanh toán bằng Visa kiểu gì

thấy web bác bị lỗi nên em ko dám dùng thẻ

Tập Lái
3/1/17
3
4
3
32
mua khoảng 15 thùng có giảm thêm ko bác, với lại cho em hỏi thanh toán bằng Visa kiểu gì

thấy web bác bị lỗi nên em ko dám dùng thẻ

Mức giá hiện tại của bên em là giá tốt nhất rồi bác ạ, mua 15 thùng vẫn áp dụng mức giá này, vì bên em là công ty, không được quyền bán phá giá thị trường. Chỉ riêng đợt chạy website mới có giá này thôi bác ạ.

Về thanh toán bằng thẻ visa, bác chọn "Thanh toán bằng thẻ quốc tế" khi chọn hình thức thanh toán nhé. Bên em làm việc với cổng thanh toán, nên bác yên tâm là không có vấn đề gì. Ngoài ra, bên em cũng đồng ý cho khách chuyển khoản ATM hoặc thanh toán khi nhận hàng nữa. Cám ơn bác ủng hộ.
[QC] Cơ hội thưởng thức bia cao cấp tại Vuabia.com

Attachments

• Like
Reactions: Xe dap