Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Chắc giảm giá bán hàng tồn . Xe này 600 tr may ra có người hốt. Quá cũ kĩ và lỗi thời.
Chuẩn!
Hãng đã ra thông cáo báo chí ngừng phát triển dòng này từ cuối 2014

Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
Xe này khả năng offroad rất tuyệt vời và thân vỏ thì mình thấy rất ok, sắt xi dày hơn tưởng tượng. thông số hình như nặng gần 2 tấn, so sánh đc với các xe của Đức. Mình đã sử dụng một thời gian, Nói chung so với tầm giá thì ko tìm đc xe nào khác chất lượng hơn. Nhưng nội thất nguyên bản thì hơi thô, về nhà mình phải lắp thêm một số thứ, ngoại thất thì tương đối nam tính. xăng cộ thì cũng 9 - 11l/100km so với động cơ 2.0l và cái cân nặng gần 2 tấn thì mức tiêu thụ này mình thấy ok.

• Like
Reactions: TigerCar
:3dcuoigif: Được mỗi cái giấy khai sinh là ở Nhựt Bổn. Còn lại thì chả tương xứng với cái giá bán. Em này mỗi năm gả được chắc tối đa 10 chiếc / tàn quốc.

:3dgoidien: muốn tồn tại thì qua năm sau giảm giá mạnh cho đúng giá trị thực tế. Giá lăn bánh trên đường tầm khoảng 550 chai là ok.
550 chắc bác để giành mua I10 hay Morning đi bác. Bác dìm người ta thì cũng dìm vừa phải thôi. Bác nói chuyện sóc quá !!

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
550 chắc bác để giành mua I10 hay Morning đi bác. Bác dìm người ta thì cũng dìm vừa phải thôi. Bác nói chuyện sóc quá !!
--------------------------------------------------------

:3dngacnhien: bác là sale hãng Sù Zú Ký à ? Sao căng thẳng thế. Mấy em I10 hay Morning làm gì có giá thách cưới tới 550 chai lận bác :3dcuoigif: Giá nhập cảng có 84 chai kìa. Còn Bác dư tiền quá thì mua em Vitara này đi , cho mau hết xe tồn kho.

Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
:(, 2017 hộp số 4 cấp cho 1 chiếc xe 800 triệu VND sao bác, thật không thể tin được
Xe SUV 2 Cầu 4 bánh toàn thời gian phân khúc CX5, CRV kể cả xe Toy RV4 cũng phân hạng này mà giá gấp đôi, mình nghĩ giá 800tr là tương đối hấp dẫn, mấy em mini suv cũng sấp xỉ tầm này rồi. Xe này dành cho những người hay phải đi đường dài, đường đồi núi hiểm trở, hoặc những người đam mê offroad.. giới trẻ chắc ko thích lắm vì ít công nghệ và options.

• Like
Reactions: HSK