Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Máy móc hiện đại nhưng có cái gì đó thiếu thiếu niềm tin, cách báo giá của nhân viên nghe "quan liêu" hơn cả mấy hãng, chỉ phù hợp cho se sang, thợ bữa siết con tắc kê xe cùi em xong về gara gần nhà thay bố thắng, 1 thợ 1 phụ dùng tiếp sắt dài 1.3m, kéo hết sức mới nhớm đc con ốc ra, nhở bể bánh giữa đường, với cái tiếp nhỏ nhỏ thì ko thể nào tháo ra nỗi, chưa kể siếc chặt có thể làm gãy ốc.
cửa hàng mở PMH Q7 là khá hợp lý, để phục vụ xe sang, và xe đời mới muốn dùng công nghệ hiện đại để khỏi trầy xước mâm.!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bboypro0601
Tập Lái
24/12/16
2
0
1
36
Thành phố Hồ Chí Minh
Ủng hộ Hải Triều mở thêm nhiều chi nhánh.

Bản thân tôi là khách hàng lâu năm ở Hải Triều chi nhánh Lý Thái Tổ hơn chục năm trước từ lúc còn đi chiếc xe Matiz cà tàng :))...cũng ghé qua chi nhánh khá lớn ở Nguyễn Văn Linh...ở đâu cũng thấy họ làm việc rất có tâm. Xe với tôi quan trọng nhất là bộ lốp, trước giờ mua xe bình dân hay cao cấp về tôi cũng nâng cấp bộ lốp xe trước tiên, và Hải Triều luôn làm tôi hài lòng về sản phẩm và dịch vụ của họ. Chắc chắn sẽ ghé chi nhánh mới của Hải Triều ở Huỳnh Tấn Phát vì đi làm gần đấy hihi.

Tập Lái
24/12/16
2
0
1
36
Thành phố Hồ Chí Minh
e đến đây làm rồi, cách vài ngày sau khai trương, cảm giác của e khi ra về là cứ thấy thiếu thiếu gì đó, ko sướng, chỉ có ưu điểm là cơ sở vật chất đầu tư mạnh, hiện đại, còn lại lúc e làm thì thấy như sau, kỹ thuật viên toàn trẻ trẻ, tay nghề cứ luộm thuộm thế nào ấy, không chuyên nghiệp, 1 chỗ làm mâm vỏ chuyên nghiệp và hiện đại như vậy mà khi e yêu cầu siết ốc bánh thì dùng cờ lê đo lực siết tay cho chuẩn thì mấy anh thợ cứ nhìn e vẻ mặt ngây ngô ko biết ý e muốn gì, xong chạy vào nói với anh cố vấn dv nói gì đó thì a cố vấn ra nói với e là ko có cờ lê lực, nếu a muốn siết tay thì lấy cờ lê theo xe a siết vậy:confused:. Tiếp theo cân mâm, theo quảng cáo thì sẽ làm cần bằng động có tải nhưng khi e làm thì lại làm ko tải như những chỗ làm máy bình thường khác, tới phiên cân chỉnh góc lái, có 4 cái cảm biến gắn vào 4 cái bánh cũng sai vị trí, gắn tới gắn lui 1 hồi mới dc, tới chỉnh cái máy thì 3-4 ng xúm lại ng này chỉ thế này, ng kia chỉ thế kia rồi lại một hồi mới xong. haiz.... còn quá nhiều thứ phải cải thiện, mong là sau này sẽ tốt hơn
chắc chắn là vậy rồi, mới khai trương nên lọng cọng đủ thứ đó bác, tôi đã đến các chi nhánh khác của Hải Triều thấy họ làm chuyên nghiệp nhanh gọn lắm

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Mình mới mua xe 4c ra muốn đổi 4 lốp mit thì có thu lốp cũ ko. Xe mình elantra 2016 2.0. Tuần sau mới lấy xe tính đổi lốp nexen của nó luôn

Tập Lái
17/4/16
3
0
1
41
Ở đâu cũng vậy thôi mà các bác, mới mở thì sẽ có 1 số cái không như ý muốn, nhưng mà bản thân mình thấy HT good đó chứ, đợt rồi vô chỉnh lái bên Nguyễn Văn Linh, nhiều cái mình ko hiểu, có hỏi nhân viên thì được giải thích 1 cách rõ ràng, dễ hiểu. Nói chung là nếu time tới có thay vỏ thì HT cũng là sự lựa chọn thứ 1 của mình ^^

Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
Máy móc hiện đại nhưng có cái gì đó thiếu thiếu niềm tin, cách báo giá của nhân viên nghe "quan liêu" hơn cả mấy hãng, chỉ phù hợp cho se sang, thợ bữa siết con tắc kê xe cùi em xong về gara gần nhà thay bố thắng, 1 thợ 1 phụ dùng tiếp sắt dài 1.3m, kéo hết sức mới nhớm đc con ốc ra, nhở bể bánh giữa đường, với cái tiếp nhỏ nhỏ thì ko thể nào tháo ra nỗi, chưa kể siếc chặt có thể làm gãy ốc.
cửa hàng mở PMH Q7 là khá hợp lý, để phục vụ xe sang, và xe đời mới muốn dùng công nghệ hiện đại để khỏi trầy xước mâm.!
chuẩn bác, nhất là cái siết ốc, bởi mới nói e yêu cầu siết bằng cờ lê đo lực cho chuẩn mà lại ko có (một thiếu sót e nghĩ cực kì cơ bản trong việc làm mâm vỏ với 1 chỗ cơ sở vật chất hiện đại thế này). chứ siết bằng súng toàn gấp mấy lần lực khuyến cáo của nhà sx, gãy tắc kê ốc bánh với tuông ốc mấy hồi.

A16
Tập Lái
23/4/19
4
0
1
45
Hay ghé qua rửa xe, thay nhớt, được đóng dấu free khi tích đủ nữa. Dịch vụ rất ok.
Mỗi tội treo có logo TT thẻ visa, master mà đưa thẻ ra mấy em nhân viên thanh toán quan liêu lắm. Chỉ thích tiền mặt.
4.0 rồi nhé. Cố đạt 3.5 đi chứ.
Thân và vẫn ủng hộ.