Hạng C
4/6/12
869
1.549
93
Ho Chi Minh
Có loại nào cho CX5 ko bác ,giá bao nhiêu 1 cái á? thay hết 4 vỏ thì được 2 cái vali hả bác ?

Tập Lái
9/6/17
3
0
1
51
Trời, nhìn cái vali còn đã hơn cái lốp. Em cũng muốn mua quá, mà không biết ở Bình Thạnh có đại lý nào không bác? Bác nào biết quăng em cái địa chỉ với ạ, em ra hốt liền đây :D

Hạng B1
6/9/16
69
15
8
30
Trời, nhìn cái vali còn đã hơn cái lốp. Em cũng muốn mua quá, mà không biết ở Bình Thạnh có đại lý nào không bác? Bác nào biết quăng em cái địa chỉ với ạ, em ra hốt liền đây :D
Bình Thạnh em thấy có B-shop Thanh Long của bác Long á bác

Tập Lái
8/6/17
3
0
1
28
Em chưa thay lốp lần nào mà thấy cũng mòn rồi, lái không chuẩn cho lắm, muốn đi thay lốp mà cũng đang phân vân chọn loại lốp ecopia hay tuzanra của Bridgestone, bác nào sử dụng rồi review cho em với ạ

Tập Lái
9/6/17
3
0
1
51
Em chưa thay lốp lần nào mà thấy cũng mòn rồi, lái không chuẩn cho lắm, muốn đi thay lốp mà cũng đang phân vân chọn loại lốp ecopia hay tuzanra của Bridgestone, bác nào sử dụng rồi review cho em với ạ
Mua Tuzanra đi bác, đang đợt khuyến mãi nè :D
em đang ở B-shop đây, thay nguyên xe chắc tầm dưới 10tr thôi. Mà em thấy giờ 2 cái vali ra ngoài mua cũng gần 5tr rồi, dễ gì thay nguyên bộ 4 lốp với cái giá 5tr hả bác :D