Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
Không hiểu vì sao Accord k bán được xe nhĩ. Em thấy nó đẹp hơn camry nhiều mà.
Thứ nhất Camry nó có thương hiệu lâu rồi, trung niên thích, cơ quan doanh nghiệp thích ...
Thứ 2 vì cái thứ nhất nó lại rẻ hơn Accord, hình như A có mỗi 1pb nhỉ

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
329 bác mới mua crv tháng 5 đang chửi vì mất 56 triệu trong 1 tháng vì tưởng xe honda giữ giá.
Có vẻ cũng nhiu đó bác mua Camry mấy tháng đầu năm cũng mất kha khá vì tưởng Toyoya giữ giá.

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
10/6/10
1.412
1.235
113
Tháng nào cũng nghe giảm cả 100tr rồi 150tr, cuối cùng giá còn nhiêu vậy các bác?

• Like
Hạng B2
11/4/17
105
99
28
33
Không hiểu vì sao Accord k bán được xe nhĩ. Em thấy nó đẹp hơn camry nhiều mà.
Giá accord quá cao so với các xe cùng phân khúc (camry,m6). Ở vn thì giá mà bằng toy thì đã khó bán huống chi cao hơn, m6 giá thấp hơn camry, option nhiều hơn nhưng doang số vẫn thua xa camry

• Like
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
329 bác mới mua crv tháng 5 đang chửi vì mất 56 triệu trong 1 tháng vì tưởng xe honda giữ giá.
Bạn nói vậy có nghĩa là bạn mạnh phải không ? Mạnh thì chờ đi , kkkk, mình coi bạn gồng được bao nhiêu từ đây tới cuối năm. Chơi thì đừng khóc , khóc thì đừng chơi. Lúc " gặt " của người ta sao không nói , giờ mới nhổ mấy cọng lông ...run rồi hả ? Chờ đó đi...từ từ rồi em nào cũng có phần hết.

• Like
Reactions: Đam mê xe 8888
Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Bạn nói vậy có nghĩa là bạn mạnh phải không ? Mạnh thì chờ đi , kkkk, mình coi bạn gồng được bao nhiêu từ đây tới cuối năm. Chơi thì đừng khóc , khóc thì đừng chơi. Lúc " gặt " của người ta sao không nói , giờ mới nhổ mấy cọng lông ...run rồi hả ? Chờ đó đi...từ từ rồi em nào cũng có phần hết.
Em đọc xong bài của bác không hiểu tại sao bác nổi nóng nhưng vậy. Nhìn lại cái nick ngừời kia viết mới hiểu lý do.

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Em đọc xong bài của bác không hiểu tại sao bác nổi nóng nhưng vậy. Nhìn lại cái nick ngừời kia viết mới hiểu lý do.
Đúng. Mình là con người có sao nói vậy. Mình không phải phú gia địch quốc như " anh đô la " hay anh " M ..nhựa " , nhưng bạc rách nhà mình đủ để không phải che đ ậy , không ô dù , không cần phải có anh ba anh tư gì để thủ làm thuốc , đặc biệt không phải bưng...cho thằng nào cả , nhưng nếu vì nhiệt huyết và biết sống cũng ráng " hầu " mấy bạn os. Còn mấy chú " gieo rắc độc chất " thì xin biến giùm. Mình dek trả lương cho mấy chú . Nói chuyện đàng hoàng thì mình tiếp, ho lao thì ra phạm ngọc thạch. Khôn ngoan thì chọn lấy cho mình 1 nghề , 1 kỹ năng. Oser mà phân tích tào lao, khuyến khích ng ta vứt tiền qua cửa sổ, chuyện đó sắp xưa rồi bạn. Cái thời dựa vào chuyện phân phối độc quyền , lợi thế nọ kia , vô hô hào , thì tiễn vong. Tùy bạn nhận xét.