Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
Giá xe 699 tr chắc chưa VAT . VAT nữa 70 tr thành 769 tr.
Em mua laf 699 đã gồm VAT, hôm nay đến nhận xe thấy cũng đông người mua đến nhận xe. Thấy bác Đạo nói Suzuki Vân Đạo có hệ thống trên toàn quốc ở Thái Nguyên, Lạng Sơn, Hà Nội, Miền nam thì là văn phòng giao dịch tại Tòa nhà Bảo Minh gì đó TP Hồ Chí Minh. Sổ bảo hành chính hãng tại tất cả các đại lý trên toàn Quốc luôn các bác ạ Bảo hành 3 năm hoặc 100.000km được thay dầu miễn phí lần đầu theo chính sách của hãng.
Nói chung đây là lần đầu trong đời mua đồ em đc km nhiều như thế. đi hết rốt đa em sẽ có bài review tới các bác ạ.

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Em mua laf 699 đã gồm VAT, hôm nay đến nhận xe thấy cũng đông người mua đến nhận xe. Thấy bác Đạo nói Suzuki Vân Đạo có hệ thống trên toàn quốc ở Thái Nguyên, Lạng Sơn, Hà Nội, Miền nam thì là văn phòng giao dịch tại Tòa nhà Bảo Minh gì đó TP Hồ Chí Minh. Sổ bảo hành chính hãng tại tất cả các đại lý trên toàn Quốc luôn các bác ạ Bảo hành 3 năm hoặc 100.000km được thay dầu miễn phí lần đầu theo chính sách của hãng.
Nói chung đây là lần đầu trong đời mua đồ em đc km nhiều như thế. đi hết rốt đa em sẽ có bài review tới các bác ạ.
Chúc mừng bác, bác ở tỉnh nào vậy?

• Like
Reactions: sunnek2
Tập Lái
11/8/11
35
24
8
Ha Noi
congmua.com
Chúc mừng bác, quá đẹp cho một cuộc tình.
Cám ơn bác, nhưng đi thử một thời gian xem thế nào đã, em cũng dùng Suzuki nhiều năm nên chắc cũng có duyên với hãng này, Trước đi wagon xong nâng cấp nên vịt 2 cầu vuông như hộp diêm, cũng thích grand và nghiên cứu lâu rồi nhưng giờ mới có điều kiện nâng cấp ạ.

• Like
Reactions: themhoa
QQT confirmed
Hạng B1
14/1/17
74
54
18
51
Giá hợp lý rồi!
Xem số VIN năm nào nữa là ổn

NAC
Tập Lái
19/10/09
48
25
18
43
ra giấy nhiêu bác?

Tập Lái
2/7/17
22
14
3
Sales Suzuki cho xin cái địa chỉ để xem và thử xe ở Hồ Chí Minh với. Thanks!