Tập Lái
6/5/16
20
7
3
33
Dạ e bên Honda Ô Tô Biên Hoà mời các bác lái thử Civic Turbo nhận ngay ip7, ipad 4 về sài ah!
SĐT đăng kí: 0908.438.214 gặp Mẫn Nhiệt Tình nhé.

Hạng B2
4/9/11
206
326
63
Thử đoạn thẳng & ngắn mới thấy được cái turbo của civic, chứ thử đường ngoằn ngoèo ôm cua thì người ta.... đi mua focus hết (nếu chỉ chú trọng vào fun to drive) + 200 - 250 chai bỏ túi đổ xăng

Còn giờ mua Civic chỉ là fan Civic & đam mê thôi bác ợ, giảm giá là tốt nhất (cứ giảm 100-150 chai là bán nhiều như M3 thôi)
đâu phải lúc nào đường cũng vắng để mà bác thử tốc độ được đâu, nên ý của em là phải đi đường dài dài 1 tý thì mới có thể cảm nhận được
vì khi mình quyết định mua xe là còn nhiều yếu tố khác nữa, 1 chiếc xe đáp ứng được 1 vài yếu tố (em không nói là đáp ứng hết các yếu tố nha) thì mới thúc đẩy người tiêu dùng quyết định nhanh được

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
góp ý với các bác, nếu lái thử thì hãng cũng nên chọn nơi nào có mặt bằng rộng rãi và tuyến đường lái thử dài dài tí, để mọi người lên xe lái thử còn có thể cảm nhận được khả năng tăng tốc, độ ồn của xe, độ ổn định của xe khi vào cua... lúc trước em có đi lái thử xe Honda ở Thủ Đức, phải nói là lên xe chạy 1 đoạn đường ngắn rồi quay lại điểm xuất phát, đi thử xe mà chạy hình như chưa đến 5 phút thì đâu có cảm nhận được gì đâu,mà không có cảm nhận được thì sao mà khách hàng chọn mua được
Mình cũng ở thủ Đức .Bữa đang cf đc mời test . Cũng kêu em test 1 vòng làng cf đường Thống Nhất . E từ chối . E kêu cho test đường xuống Suối Tiên+ khu công nghệ cao thì em test . Thế là Sale ok .
Thấy đề ba turbo ít lagg hơn Focus 1.5 đoạn 40 50km/h < . Hậu dính ghế thì bằng focus
Xe đang giảm gần 50 chai đó bác .nếu kì kèo Saler tốt :)

• Like
Reactions: ngdinhthuy
Tập Lái
22/5/17
8
1
1
30
Chuyển vào giá cả hết thôi..... đỡ thử nhiều đúng không các bác ^_^

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Các bác sale Civic cho hỏi đường test bên Q.2 ngày 27-28/5 có chạy thỏai mái được không. Em muốn lái thử con Civic mới xem cảm giác thế nào, còn quýêt định có đổi xe hay không thì tùy vk đi cùng.

• Like
Reactions: ngdinhthuy
Các bác sale Civic cho hỏi đường test bên Q.2 ngày 27-28/5 có chạy thỏai mái được không. Em muốn lái thử con Civic mới xem cảm giác thế nào, còn quýêt định có đổi xe hay không thì tùy vk đi cùng.
Hi bác @Sixsense, đường lái thử ở Q2 rất ok, cho chạy tốc độ tối đa lên 100km/h luôn, đường chạy thử thiết kế để thử khả năng tăng tốc, phanh gấp ABS, đánh lái zíc zắc... rất hấp dẫn.
Bác cần lái thử thì bác inbox cho em khung giờ mà bác có thể tham dự được nha, để em đón tiếp cho chu đáo, thời gian từ 8h-18h ngày 27/05 và 28/05.
P/S: Bác vui lòng inbox cho em trước nha vì em chưa được "quyền" inbox cho bác trước. :D