Tập Lái
4/9/14
46
19
8
43
Cảm nhận cá nhân em, đã chạy cỡ vài ngàn cây.
ưu: nhỏ gọn, máy lạnh tốt, không gian ngồi rộng rãi cho 6 người, số tự động thoải mái, vô lăng có nút chỉnh, máy 1.4 đi trong phố vô tư, đèn xe thiết kế đẹp, cửa kính 2 bên hông xe to nên k vướng tầm mắt.
khuyết: máy 1.4 và chỉ 68 mã lực nên vượt xe ở Qlo, cao tốc hơi đuối, khó nhưng k phải trở ngại lớn, dàn lạnh chỉnh cơ, đèn trước hơi tối nếu đi qlo ban đêm, xe nhẹ nmên cảm giác k chắc chắn, máy 1.4 mà tiêu thụ cỡ 6-7lit đường trường cũng chưa tiết kiệm lắm.
Giá giảm cỡ 550 ra bản số thì tốt, em mua ngay :)), xe đáng tiền so với tầm thị trường hiện nay, rất đáng để xem xét. Mẫu mã nhìn đẹp, k hiện đại nhưng cũng k lỗi thời, nhờ đèn xe đẹp, chạy Grab với Uber thì quá ngon rồi còn gì!
Ở trên bác nói cảm nhận vài ngàn cây, ở dưới bác nói giảm 550 ra bản số bác mua ngay. Vậy bác đã mua chưa?

Hạng C
8/10/11
587
544
93
Ở trên bác nói cảm nhận vài ngàn cây, ở dưới bác nói giảm 550 ra bản số bác mua ngay. Vậy bác đã mua chưa?
Mình mượn chạy, hông lẽ cứ phải mua mới chạy được nó ha bác.

Tập Lái
10/8/17
23
4
3
42
Tình hình là các bác đã tham khảo em ERTIGA này khá kỹ rồi, nên em không nói gì thêm. Hiện tại bên em bên em đang để giá tôt cho em ERTIGA này, bác nào cần thông tin chi tiết thi alo 090 7777 606 gặp Tùng. Thanks các bác

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
30% thuế nhập khẩu + 30%*35% TTĐB + (30%+30%*35%)*10%VAT thì giá giảm cũng đáng kể phải không các bác? Em nghĩ nếu có tăng phí nội địa thì cũng không bằng số giảm đó. Mà tăng phí nội địa thì otô trong nước cũng phải chịu phí đó và theo đánh giá của các chuyên gia thì chi phí sản xuất trong nước đã cao hơn xe nhập rồi nếu dính thêm phí nữa thì ngành công nghiệp oto VN coi như chết từ trong trứng nước. TH và TC đầu tư njà máy rồi thì em nghĩ mấy ổng không dại gì chơi vậy. Và còn nhiều nguyên nhân khác nữa mà e không tiện phân tích ở đây

• Like
Reactions: VuaMuc.vn
Hạng B2
7/7/17
160
77
28
Tình hình là các bác đã tham khảo em ERTIGA này khá kỹ rồi, nên em không nói gì thêm. Hiện tại bên em bên em đang để giá tôt cho em ERTIGA này, bác nào cần thông tin chi tiết thi alo 090 7777 606 gặp Tùng. Thanks các bác
Bên bác ở đâu ?

Hạng B2
7/7/17
160
77
28
30% thuế nhập khẩu + 30%*35% TTĐB + (30%+30%*35%)*10%VAT thì giá giảm cũng đáng kể phải không các bác? Em nghĩ nếu có tăng phí nội địa thì cũng không bằng số giảm đó. Mà tăng phí nội địa thì otô trong nước cũng phải chịu phí đó và theo đánh giá của các chuyên gia thì chi phí sản xuất trong nước đã cao hơn xe nhập rồi nếu dính thêm phí nữa thì ngành công nghiệp oto VN coi như chết từ trong trứng nước. TH và TC đầu tư njà máy rồi thì em nghĩ mấy ổng không dại gì chơi vậy. Và còn nhiều nguyên nhân khác nữa mà e không tiện phân tích ở đây
Có lý.

Tập Lái
12/8/15
8
6
3
34
Xin chào các b, nhà e vốn làm vận tải chuyên chở dây điện. Bình thường con Su 5 tạ nhà e vẫn chở được khoảng 1t5 - 1t7. E cũng đang có nhu cầu đổi 7 chỗ mà đang tính lấy con Su này thi thoảng chở 1T dây điện ko biết có ổn k?

Hạng B1
17/12/15
70
260
53
41
Em Ợ tý ga này Th10 giảm tiếp 90 chai. Nên rứớc ẻm về dinh ko nhể. Em đang chờ em Xpander của Mit mà lâu quá.