Tập Lái
5/1/17
5
3
3
46
Fortuner G , chưa so được với Mu x rồi ! Thời của Mu x đã đến

• Like
Reactions: ldtc
Hạng B2
17/9/15
142
58
28
113
tôi định lấy mu x trước kia, nhưng sau khi ft ra đời, tôi đã quyết định láy ft 2.4. Vì là mua xe cho cty nên ko cần mấy thứ lằng nhằng của mu x như: màn dvd treo trên đầu, ghế da, vv.. Quan trọng nhất là số tay 6 cấp, động cơ mới, 3 túi khí.
Về dịch vụ thì toyota hơn đứt isuzu rồi, dịch vụ của isuzu shit. Vào gara của toyota sáng choang, sang gara của isuzu hình chán hẳn.
Ko hiểu bọn isuzu nghĩ gì, có làm marketing tìm hiểu nhu cầu của người dùng việt ko, Cho nên dmax có bán chạy đâu, chưa bằng số lẻ của ranger.
Hôm nay tôi đi đặt tiền mua ft.

Hạng B1
12/11/15
89
61
18
46
tôi định lấy mu x trước kia, nhưng sau khi ft ra đời, tôi đã quyết định láy ft 2.4. Vì là mua xe cho cty nên ko cần mấy thứ lằng nhằng của mu x như: màn dvd treo trên đầu, ghế da, vv.. Quan trọng nhất là số tay 6 cấp, động cơ mới, 3 túi khí.
Về dịch vụ thì toyota hơn đứt isuzu rồi, dịch vụ của isuzu shit. Vào gara của toyota sáng choang, sang gara của isuzu hình chán hẳn.
Ko hiểu bọn isuzu nghĩ gì, có làm marketing tìm hiểu nhu cầu của người dùng việt ko, Cho nên dmax có bán chạy đâu, chưa bằng số lẻ của ranger.
Hôm nay tôi đi đặt tiền mua ft.
thêm 1 vấn đề nữa mà mấy bác mua MU-X không biết là MU-X không lắp lọc gió điều hòa trong theo xe nhé. https://www.otofun.net/threads/loc-gio-dieu-hoa-iuzu-mu-x-nen-hay-khong.1144925/page-4#post-33409163

Tập Lái
13/2/17
10
4
3
Tp Hồ Chí Minh
thêm 1 vấn đề nữa mà mấy bác mua MU-X không biết là MU-X không lắp lọc gió điều hòa trong theo xe nhé. https://www.otofun.net/threads/loc-gio-dieu-hoa-iuzu-mu-x-nen-hay-khong.1144925/page-4#post-33409163
nghe bảo hãng cho lắp lọc gió điều hòa miễn phí ở các đại lý cho khách hàng rồi bạn à :3dtuongtu: nó ko phải là tiêu chuẩn nhưng vẫn lắp miễn phí thêm, khá là bik lắng nghe khách hàng đấy, trên otofun mọi người chia sẻ quá chừng. Cho hãng 1 cành hoa, haha :3dtanghoaheo:

• Like
Reactions: PTP3108
Hạng C
24/11/16
617
439
63
Hình như các thứ bác kể chỉ nằm trên con máy xăng 2.7 V với giá hơn 1.3 tỷ chứ nhỉ . Liệu anh 2.4G máy dầu số sàn có giử nguyên option như vậy không ? có ai biết option đầy đủ của phò 2017 bản 2.4 máy dầu không ah ?
Có form mới, máy và hộp số mới! Còn lại y chang bản cũ ... Có thể nói là thay đổi toàn bộ ngoại trừ option!
Và lưu ý luôn là phò 2.4 về VN đã bị đụng chạm nên ko thể nói là nhập nguyên chiếc được (theo ý kiến người tiêu dùng như mình), có thể nói là nhập về tháo ra rồi bán lại ;))

Tập Lái
13/2/17
10
4
3
Tp Hồ Chí Minh
Có form mới, máy và hộp số mới! Còn lại y chang bản cũ ... Có thể nói là thay đổi toàn bộ ngoại trừ option!
Và lưu ý luôn là phò 2.4 về VN đã bị đụng chạm nên ko thể nói là nhập nguyên chiếc được (theo ý kiến người tiêu dùng như mình), có thể nói là nhập về tháo ra rồi bán lại ;))
nghe có vẻ nguy hiểm quá @.@ ai chứ em thì cạch bạn phò, đi xe thì mạng gắn liền với xe :3duongbia:

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Xe này máy 3.0 mới đỡ ồn! Chứ bản 2.5 thì ồn thôi rồi ...
Chạy trên 10 ngàn sẽ giảm ồn rất nhiều nhưng khó chịu nhất là băng 2 xe giằng xóc quá hơi mệt (xe chỉ 2 người)

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Có bác nào đang chạy bản 2.5 cho em thêm nhận xét về bản này với.:3duongbia: