Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Haha
Bác "haichaucse" giới thiệu cho Bác "mygia" những địa điểm nào đẹp của quê nhà đi ạ. Em lâu lâu mới về nên ko rành về địa điểm du lịch lắm. Nếu có duyên Anh Em ta giao lưu luôn. :3dtanghoaheo:
P/S: Những nơi Em được biết " Thác Dray Sáp, Khu du lịch Sinh Thái Buôn Đôn, Khu du lịch Ko Tam, Làng Cafe Trung Nguyên.". Bác còn chỗ nào hay thì chỉ Em với, Tết Em đi luôn. :)
Hehe, Daklak ngoài mấy chỗ bác chỉ ra thì còn chỗ nào nữa đâu, túm lại du lịch Daklak chả có gì? Có mấy dự án du lịch hoành tráng của anh Vũ tính làm mà chắc dẹp rồi.

• Like
Reactions: veyro0810
Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Bác "haichaucse" giới thiệu cho Bác "mygia" những địa điểm nào đẹp của quê nhà đi ạ. Em lâu lâu mới về nên ko rành về địa điểm du lịch lắm. Nếu có duyên Anh Em ta giao lưu luôn. :3dtanghoaheo:
P/S: Những nơi Em được biết " Thác Dray Sáp, Khu du lịch Sinh Thái Buôn Đôn, Khu du lịch Ko Tam, Làng Cafe Trung Nguyên.". Bác còn chỗ nào hay thì chỉ Em với, Tết Em đi luôn. :)
Cám ơn Bác nhiều vì quê mình ba bên là biển rồi nên chỉ muốn lên hướng tây nguyên thôi .

• Like
Reactions: veyro0810
Hạng B2
29/4/13
130
132
43
Có gì đó sai sai ở chỗ đảo Thạnh An. Biển ở đó đâu có đẹp và trong xanh như hình minh họa?
hic nhìn biển đảo thấy mê tđang tim hiểu thêm mà bác phán thế giống đang nóng mà bị dội nguyên một ca nước lạnh vô người quá

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Cưkuin đồng hương đây rồi! Tết này 4al e đi Đà Lạt, bác đi ko?
Thì cũng tính đi Đà Lạt đó bác, mà chỉ sợ nó đông đến ngộp thở. Em thì chưa đi ĐL vào dịp tết nên mới hỏi kinh nghiệm. Mà bác ở chỗ nào Cư Kuin thế, có khi lại biết nhau ngoài đời hehe

Hạng B2
13/10/14
120
25
28
31
Lu Glamping đang sửa mà đường hơi khó vào, xe máy đi còn dễ chứ em vừa lái V2 đi thấy khó khăn quá

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com

Đang có ý tưởng đi Buôn Mê mấy ngày Tết. Bác nào thổ địa ở đấy cho em xin chương trình tour 4 ngày 3 đêm tự lái từ Sài Gòn. Đi đâu, ở đâu để tham quan, ngắm cảnh và vui chơi, kiểu như cưỡi voi ấy!