Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Xe hãng khác vẫn có thể làm bảo dưỡng và dịch tại Đại lý của Toyota nha bác,
Bác có gần thì cứ đến Toyota Đông Sài Gòn ủng hộ em và trải nghiệm dịch vụ ạh.
Cảm ơn bác.
Bác PM em cái giá nhé. Mà cái này là xài dung dịch để làm sạch bụi bẩn bên trong luôn đúng ko bác?

Tập Lái
8/12/16
26
18
3
38
Bác có tham gia chuyen mục chuyện ngoài lề bên dưới không , văn phong bác có vẻ hợp với CNL rất dí dỏm đó bác vào chơi nhe
để rảnh mình xem thử! cũng đi mần cho người ta nên bận bịu lắm....nhà thì ba miệng ăn chờ :(( !

Hạng B2
30/10/14
119
59
28
Bác toy nào ở đồng hới báo giá vs dàn lạnh prado e với.

Em cho là cách của bác ít hiệu quả hơn, do Đại lý Toy nó dùng máy phun hóa chất dạng sương, phun mù trong toàn khoang xe luôn, đảm bảo hóa chất đến được toàn bộ nội thất xe, xe lấy gió trong nên nó cũng hút hóa chất vào hệ thống lạnh 1 cách hiệu quả
vậy bác chưa dùng sonax a/c cleaner rồi! Với lại cái dịch vụ bác được làm không phải là vệ sinh dàn lạnh, chỉ đơn giản là khử mùi nấm mốc dàn lạnh. Nếu như bài giới thiệu thì nó giống dạng nội soi bên Z1. Còn nếu như bác làm thì nó giống như chai xịt khử mùi dàn lạnh của sonax. Mà nếu với mức giá đó thì lại mắc.

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Cách đây khoảng 2 tuần em nội soi dàn lạnh bên Z1 nói chung là xe hết mùi hôi hẳn luôn (các xe cũ luôn có mùi hôi giống nhau, đó là mùi máy lạnh bị dơ), bà già em đi xe hay bị ói mà giờ đi là khỏi đeo khẩu trang luôn. Mà hình như thợ của bác Z1 quên tháo vệ sinh cái quạt tròn tròn, em về nhà mới nhớ :D.
Thực ra thì nếu mình tự làm ở nhà thì không đủ dụng cụ để làm đâu, còn bác Z1 đầy đủ dụng cụ nên mới thấy nhanh (khoảng hơn 1h lận)

Hạng B2
21/10/09
127
31
28
Cái này sao mà sạch tuyệt đối bằng súc rữa thông thường đường. Ví dụ giàn lạnh trong taplo xe lâu ngày bụi đất bám quanh giàn lành quạt gió k thổi quadc khiến xe làm lạnh kém. Thì súc rữa kiểu này chỉ tốn tiền. Hệ thống lạnh tốt nhất là tháo xúc rữa thay phin lọc là tốt nhất. Đừng dại mà mất tiền oan với mấy cái dịch vụ này