Hạng C
10/8/11
727
5.467
93
hồi nó mới thử nghiệm là em đã cảnh báo cho mấy anh em trong group là sẽ kẹt rồi. Em chỉ nghĩ các ngày lễ hoặc cuối tuần ai ngờ giờ nó kẹt ngày thường luôn. Mà thiệt làm cái trạm thu phí chỗ này nu hết chỗ nói. Ngày trước ko có chạy cao tốc từ bùng binh đã thấy vất vả rồi giờ còn phải chờ lấy thẻ nữa. Tụi ngồi máy lạnh nó vẽ ra làm để kiếm chát mà chứ cái trạm thu phí này chẳng hiệu quả gì cả

Tập Lái
1/6/16
35
16
8
34
hôm rồi em mới bị kẹt đây, nhưng bữa đó qua được vòng xoay thì thấy đường vô trạm thu phí chả có mấy xe, em đếu hiểu là do cái vòng xoay hay do cái trạm thu phí hay do cả 2 kết hợp lại, nói chung là đi vũng tàu về thấy chán quá, em đi từ Long Sơn về mà bò mẹ nó gần 80% thời gian đi rồi.

Tập Lái
18/1/16
12
87
13
Hôm CN mình đi thấy bị ùn ứ ngay từ đoạn Bà Rịa đến đường vào cao tốc, đặc biệt là ở những chỗ đèn xanh đèn đỏ. Trạm thu phí chỉ là một phần nguyên nhân thôi vì nếu tắc thì cũng chỉ vài cây số chứ đâu tắc cả quãng đường dài như thế. Làm sao đây :-(

Hạng D
16/7/13
1.304
14.641
113
Rút kinh mấy lần trc, em cho tụi nhóc tắm biển xong lên ăn lẹ, hơn 12h chút zọt về luôn khỏi kẹt.
Có thể vẫn dính....cn ăn sáng xong...dạo cà fe tí...10h trả phòng....đua về là ok nhất....còn không...chơi đến 6h chiều luôn....nhưng ngán vào cao tốc buổi tối...mưa nữa..là xong film....heheh

Tập Lái
21/2/17
41
44
18
34
Cuối tuần từ Vũng Tàu về SG em hay đi vào giác tối từ 21h trở đi. Trễ hơn càng tốt. Đường thoáng. Chạy thoải mái
Chủ nhật vừa rồi ( 11/6 ) có việc gấp về lúc 16h là dính chùm từ khúc qua bà rịa, bò lên tới nút giao cao tốc, CSGT không cho vô điều hướng lên ngã ba VT, ghé bò sữa nghỉ xong chạy về tới Q10 lúc 22h.

Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Đi cao tốc SG-LT, tới h mình vẫn chưa hiểu làm thêm cái trạm thu phí chỗ đầu ra LT làm gì ta??

Hồi xưa dừng một lần trả 40k xong.
Giờ dừng một lần lấy thẻ, chạy một đoạn lại dừng một lần trả thẻ + 40k. Khó hiểu thặc!!!

Hạng C
10/8/11
727
5.467
93
Đi cao tốc SG-LT, tới h mình vẫn chưa hiểu làm thêm cái trạm thu phí chỗ đầu ra LT làm gì ta??

Giờ dừng một lần lấy thẻ, chạy một đoạn lại dừng một lần trả thẻ + 40k. Khó hiểu thặc!!!

Làm màu chứ gì khó hiểu bác :D

Hạng B1
3/10/16
67
73
18
44

Giảm tỷ lệ thất nghiệp.