Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Thằng quẹo trái rẽ từ bên phải sang, thằng đi thằng thì lấn qua bên trái. 2 thằng đều chạy nhanh. Ý tưởng lớn gặp nhau nên là đâm nhau.
Tại OS xịn quá bác. Lúc đầu em xem chả được.

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
thằng rẽ trái lắp được gương hậu thì ko có chuyện, rẽ eo thèm nhìn chả chết. Sao luật ko ra phải lắp đủ 2 gương, phạt ko gương nặng như đội mbh nhỉ. Nhiều vụ chỉ cần xem gương cũng tránh được tai nạn rồi, nhìn mấy thằng ko gương ngoái lại nhìn như mấy bọn thiểu năng, rất hãm

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
thằng rẽ trái lắp được gương hậu thì ko có chuyện, rẽ eo thèm nhìn chả chết. Sao luật ko ra phải lắp đủ 2 gương, phạt ko gương nặng như đội mbh nhỉ. Nhiều vụ chỉ cần xem gương cũng tránh được tai nạn rồi, nhìn mấy thằng ko gương ngoái lại nhìn như mấy bọn thiểu năng, rất hãm
lắp mấy gương cũng vậy, vì lắp đối phó chứ có nhìn đâu. Thứ đã ngu rồi thì bác lắp 10 cái gương nó cũng không thèm nhìn đâu. Đây là vấn đề về đầu óc rồi. Chạy xe qua đường như đường ông bà để lại thì đụng tối ngày.

Hạng F
7/8/17
7.494
10.207
113
Đa số mấy người k lái ô tô thì cái gương hậu để trang trí cho đẹp thôi chứ có mấy ai nhìn đâu. E thấy toàn nặn mụn là chủ yếu.

• Like
Reactions: nttanmam and nta139
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
View attachment 2370536

Đoạn clip do cam hành trình của một xe ô tô đang lưu thông cùng chiều ghi lại hình ảnh nam thanh niên qua đường không chú ý và va chạm thanh niên đội mũ bảo hiểm trắng chạy trong làn trong cùng bên trái. Sau đó tiếp tục với xe vừa rẽ từ đường khác vào.

Anh làn ngoài chạy cho cố ko kiểm soát được cái xe, ông quẹo thì bật xin nhan mà như bật công tắc bất tử, khổ cặp đôi kia hoạ vô đơn chí, mới rẽ qua chưa hiểu gì. 1 clip mà lột tả hết thói xấu đi đường, phóng nhanh, khuất mà vượt ẩu; sang đường thì cứ ào cái qua luôn.

Đoạn đường Nguyễn Kiệm này 1 chiều, nhiều làn, thoáng nên các xe thường đi với tốc độ cao. Ở mình cũng có nhiều người qua đường mà như cướp đường, người đi sau chưa kịp định thần là rẽ. Cứ mở xi nhan là rẽ không biết trước sau như nào
Mọi khi đi vẫn thế...hôm ni xui xíu...hè..hehe...của đáng tội...chả ai thương hỉ...hì hì

Hạng D
15/9/17
2.761
2.140
113
39
Không học luật và thiếu ý thức tham gia giao thông nên RẦM

Hạng F
16/7/15
6.302
25.240
113
thằng nón trắng đụng xong không giảm tốc độ vì vẫn nghĩ là chạy tiếp được => đập mặt xuống đường rất đẹp
tội cho cặp xe 3; nữ ngồi sau 1 bên bật ngữa...