Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Có nhiều bác lái xe mà ko biết luật gì cả. Cứ thích chạy sao thì chạy, ko cần quan tâm bất kỳ điều gì. Như bác chạy Ranger này là điển hình. Bác ấy hình như là ko cần biết đến sự cấp bách để cứu sống một mạng người. Thật là vô lương tâm!!!

• Like
Reactions: Art_Poly
Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Có phải đây là suy nghĩ của hầu hết mấy ông tài xế NHẤT ĐỊNH ko nhường cứu thương???
Đây là suy nghĩ của ông lái xe cứu thương biết cái nào nặng cái nào nhẹ.

Tập Lái
18/1/16
6
5
3
56
Sao xe cứu thương không chuyển làn? hình như đường có 2 làn xe cơ mà!

Tập Lái
18/1/16
18
4
3
33
Có lần mình cũng gặp trường hợp như thế mình liền đá nhan vào trong nhường cho XCT khi nó vừa qua thì mình cũng vừa bị mấy anh xxx kêu vào hỏi chuyện khi xuống xe mình có giải thích là em nhường cho XCT thì đc mấy anh phán cho 1 câu nó là xe ưu tiên nó chạy đâu nó chạy mày nhường nó làm gì thế là em tắt đài và 2 xị ra đi theo XCT

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
486
4.119
93
Có lần mình cũng gặp trường hợp như thế mình liền đá nhan vào trong nhường cho XCT khi nó vừa qua thì mình cũng vừa bị mấy anh xxx kêu vào hỏi chuyện khi xuống xe mình có giải thích là em nhường cho XCT thì đc mấy anh phán cho 1 câu nó là xe ưu tiên nó chạy đâu nó chạy mày nhường nó làm gì thế là em tắt đài và 2 xị ra đi theo XCT
bạn xin cái biên bản để đi nộp phạt, ghi rõ tình huống thực sự xảy ra, bảo đảm nguyên tổ công tác hôm đó ra đảo ít nhất một năm.

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Em nghĩ đây là sản phẩm của Bao Đậu. không học luật thì làm sao biết luật, nhiều khi em đi trên đường chứng kiến cảnh đó bức xúc lắm nhưng biết làm sao. mong csgt các tỉnh thành lấy những camera này làm bằng chứng phạt nguội thật nặng, tội này có thể là cố tình cản trở gây hậu quả nghiêm trọng.

Tập Lái
3/4/12
14
8
3
Coi clip này em mới nhớ lại năm 2004 em đi Lính đóng ở QK7 , đi mở đường bằng Jeep , gặp thằng taxi vinasun cũng lỗ tai trâu như thằng Ford này , hú còi từ Điện Biên Phủ - CMT8 , chạy Điện Biên Phủ tới bùng binh Cầu Điện Biên Phủ luôn nó ko nhường là ko nhường , gặp Đồng Chí Lái xe bên em ko thèm vượt phải tới ngay bùng binh là vượt phải nó ép vào bùng binh , nhảy xuống đập zô mặt nó :D May là lúc đó đang có việc không thôi thằng taxi bầm dập rồi .

• Like
Reactions: Minhphu1049