Hạng B2
7/6/17
170
120
43
39
Về mấy khu đó giờ là xác định nhận nguyên rổ vỏ ốc của các bác khác rồi.
Q9 giờ ngôi sao mới phải là Long Trường, giá còn rẻ, sổ đỏ cầm tay, diện tích lớn bé đủ cả, xây dựng tự do, và quan trọng nhất là dân ở sum xuê.
Ngó quanh quy hoạch của q9 thì mới hiểu sao dân về đây đông. Hiện hữu thì trường học từ mẫu giáo tới cấp 3 có cả, chợ bệnh viện kế bên, mai mốt làm đường lò lu kéo dài với lã xuân oai kéo dài chạy bắt thẳng vô cao tốc thì về q2 gần ơi gần. Kết nối với khu công nghệ cao cũng trong vòng nốt nhạc. Cop-mart cũng đang làm thủ tục xây.

Lò lu kéo dài hay lã xuân oai kéo dài ko bắt vào cao tốc nha bác. E cũng đang tìm hiểu vụ đường nào bắt được vào cao tốc LT-DG, và đê'n h chỉ có đường võ chí công, đường vành đai 3 & có thể là đường long phước bắt được vào thôi. Nếu bác có thông tin khác thì share cho anh em biết!

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Q9 giờ ngôi sao mới phải là Long Trường, giá còn rẻ, sổ đỏ cầm tay, diện tích lớn bé đủ cả, xây dựng tự do, và quan trọng nhất là dân ở sum xuê.
Ngó quanh quy hoạch của q9 thì mới hiểu sao dân về đây đông. Hiện hữu thì trường học từ mẫu giáo tới cấp 3 có cả, chợ bệnh viện kế bên, mai mốt làm đường lò lu kéo dài với lã xuân oai kéo dài chạy bắt thẳng vô cao tốc thì về q2 gần ơi gần. Kết nối với khu công nghệ cao cũng trong vòng nốt nhạc. Cop-mart cũng đang làm thủ tục xây.
Không sao bác ơi.
Em đổ vỏ quen rồi.
Miễn sao sau đó có bác khác nhận vỏ từ em là được. Mà vỏ ốc hàng ngon thường cũng dễ đổ bác ạ :)

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Ha ha ha....
Cũng chưa biết được là nhận nguyên rổ vỏ ốc hay là nhận nguyên rổ ốc còn nguyên mới luộc lên chỉ việc khươi ra chắm nước mắm gừng mà xực thôi...
Ốc người ta đang ăn dở mình mới biết được có ngon hay không mà nhảy vào bác nhỉ? :)

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Ốc người ta đang ăn dở mình mới biết được có ngon hay không mà nhảy vào bác nhỉ? :)
Nói vậy chứ chính bản thân phèo cũng thấy nó nhảy vọt quá cao bất ngờ luôn.
Lúc trước phèo dự là đến 2020 khi mê chô hoạt động thì nó mới lên được 70% so với lê văn việt. Vậy mà giờ nó đã lên đến cái mức ấy rồi.
Nếu gờ mà lựa chọn để mua thì cũng hơi khó có cái giá vừa ý lắm bác. Cũng còn tuỳ cái hên xui nữa. Phèo mới mua lô sau cùng vào tháng 4 đây chứ nhiêu.mà giờ chênh 700tr rồi mà phèo không thèm bán, để cho thuê có vài chẹo/tháng. Được cái là cứ mỗi năm sau tăng lên thêm 1tr/tháng.
Giờ nếu bán đi thì phèo cũng chả biết mua chổ nào nữa. Thôi thì cứ để đại đó đi...

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Nói vậy chứ chính bản thân phèo cũng thấy nó nhảy vọt quá cao bất ngờ luôn.
Lúc trước phèo dự là đến 2020 khi mê chô hoạt động thì nó mới lên được 70% so với lê văn việt. Vậy mà giờ nó đã lên đến cái mức ấy rồi.
Nếu gờ mà lựa chọn để mua thì cũng hơi khó có cái giá vừa ý lắm bác. Cũng còn tuỳ cái hên xui nữa. Phèo mới mua lô sau cùng vào tháng 4 đây chứ nhiêu.mà giờ chênh 700tr rồi mà phèo không thèm bán, để cho thuê có vài chẹo/tháng. Được cái là cứ mỗi năm sau tăng lên thêm 1tr/tháng.
Giờ nếu bán đi thì phèo cũng chả biết mua chổ nào nữa. Thôi thì cứ để đại đó đi...
Đất của bác cho thuê được là ngon.
Bây giơ cứ túc tắc nhặt bạc cắc đến khi khu đó cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh như metro, ung bứu, bến xe hoạt động, đường mở rộng hoàn thiện thì lúc đó tha hồ tận hưởng giá trị gia tăng.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Lò lu kéo dài hay lã xuân oai kéo dài ko bắt vào cao tốc nha bác. E cũng đang tìm hiểu vụ đường nào bắt được vào cao tốc LT-DG, và đê'n h chỉ có đường võ chí công, đường vành đai 3 & có thể là đường long phước bắt được vào thôi. Nếu bác có thông tin khác thì share cho anh em biết!
Lò lu kéo dài bắt vào cao tốc nha bác. Còn LXO kéo dài thì đi đường tránh vào khúc lên cao tốc của Lò lu kéo dài.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Ha ha ha....
Cũng chưa biết được là nhận nguyên rổ vỏ ốc hay là nhận nguyên rổ ốc còn nguyên mới luộc lên chỉ việc khươi ra chắm nước mắm gừng mà xực thôi...
Keke, em kết vụ ốc khêu chấm mắm gừng này ghê ta :D Làm thêm cút rượu nữa là bá cháy !

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
7/6/17
170
120
43
39
Lò lu kéo dài bắt vào cao tốc nha bác. Còn LXO kéo dài thì đi đường tránh vào khúc lên cao tốc của Lò lu kéo dài.

Bác có hình quy hoạch nào chỉ ra lò lu kéo dài bắt vào cao tốc ko? theo bản đồ quy hoạch e đang có thì Lò lu kéo dài thậm chí còn không cắt cao tốc, mà cắt ngang sang vành đai 3 bác nhé, lã xuân oai kéo dài thì có cắt mà chỗ đó e nghĩ là cắt bên dưới thôi, chứ ko lên được cao tốc. đợi chút e rảnh e post cái hình map cho bác coi

Hạng C
5/1/16
589
1.662
113
27
Em cũng có miếng gần Phước Thiện, ngay đường số 6-Trần Trọng Khiêm của tụi Thái Dương Xanh 2

Hạng C
22/2/11
697
7.524
93
Sài Gòn
coop mart sẽ xây chỗ nào vậy bác phèo ơi, bác nói vậy e yên tâm ôm đất ngôi sao.

• Like
Reactions: thichchoi