Hạng B1
9/10/07
62
0
0
RE: Quán ăn uống tại TP Vũng tàu ?

Xin chào các bác OS Vũng Tàu !

Dịp hè này em dự định cùng gia đình đi chơi ở VT, xin hỏi thêm các bác có biết KS nào ở VT thì nghỉ tốt ạ (tiện nghi, phong cảnh và giá...) ?
Cám ơn các bác nhiều !

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: machchua
Cách đây khoảng 1 tháng, tui và bà xã chạy xe máy ra VTàu chơi, tối đi bộ dạo biển, lúc băng qua con đường chạy dọc biển thì bị kẹt cứng đứng chôn chân giữa đường hoài vì có 1 đoàn xe vài chục chiếc Honda Civic đang diễu qua, b6ạt đèn ưu tiên toàn bộ. Sáng hôm sau chạy xuống bãi dâu chơi thấy băng rôn của đoàn này treo ở 1 khách sạn gần đấy. Không bíêt có phải thành viên OS không nữa.

Của hội HFC đấy bác ui

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

Em xin giới thiệu với các bác món lẩu cá đuối khá lạ và ngon, rẻ nữa. Có 2 chỗ: 01 ở trên đường Trương Công Định, một trên đường Nam Kì Khởi Nghĩa. Tối nào ghé đó làm cái lẩu cá đuối măng chua và vài ba xị là thấy đời lên hương... :D:D

• Like
Reactions: Latumi
NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

Quán Củ chuối nhậu cũng đc các bác ạ.

Hạng C
30/6/08
663
0
16
49
TPHCM
nhavui.com.vn

@Vumap: Hôm nào offline nhớ gọi em nhe!! Đi gần gần.. xa xa gì cũng ok. e, QPHONG

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/7/08
2
0
0

bác bác mần baba, chồn, rắn thì tới Danhrâu, ngôi sao phuog nam, thuận kiều...
đồ nga thì vườn bàng, hạlong,têgiac húc....
thịt cầy thì tới bốclửa :D
tối đi massage đâm chém thoải con gà mái luôn :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

tối đi massage đâm chém thoải con gà mái luôn

"Đâm chém" địa chỉ chỗ nào bác? ;)

Nhậu đúng nghĩa tươi ngon bổ rẻ và dân giã thì cứ vào Thành Phát nhà sàn nhìn ra biển gió thổi mát rượi, phía dưới khu Sao Mai, Bến Đá, đi hơi xa thêm mấy cây tí nhưng em thấy đa số toàn dân địa phương vào thôi, vào mấy quán gần gần phía trên toàn dành cho khách du lịch, chán!

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
26/5/08
236
0
16

Trích đoạn: nguoikhonglo

ăn gành hào ok lắm đó, bây giờ ăn ở gành hào ngon hơn cây bàng nựa

bổ sung thêm bác muốn ăn món nướng thì ăn ở Vườn Bàng ở đường gì hổng nhớ hình như là Lê Hồng Phong ( gần quán Việt Nga ) nhưng ăn ngon rẻ hơn Việt nga

ăn bánh khọt trên đường hòang hoa thám đối diện nhà nghĩ anh đào ( hay anh thư thì quên rồi )
hình như VB ở đừong pasteur các bác ạ!

Trích đoạn: vtmkhoa

Em thích nhất quán Ba Nhánh lúc còn cách Vũng Tàu hơn 40km...hải sản giá rẻ
Ốc hương biển con nào con nấy chà pá
Hào: 7000/con... làm quả hà nu7o71g phô mai, mở hành...má ơi..thèm thèm
Ăn hào em nghĩ vào Long Sơn, gần cuối đừơng có quán "sơn thủy ngư" (em ko nhớ rõ) hào nướng và cá nướng đó ngon hơn Ba Nhánh, giá lại mềm hơn bác ạ

Hạng B2
5/7/07
104
0
0
45

Các bác cho em hỏi quán Long Sơn ở đường nào vậy? Quán này có món nào ngon vậy các bác? Em các ơn các bác nhiều nha.

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

Em nhớ ở trên đường Võ Thị Sáu có quán nem bì (nem chạo) và lẩu cá lóc nấu mẻ hơi bị ngon, giờ không biết còn bán không các bác? Quán nằm ở trong khu nhà mới lên phần khung thôi, từ bùng binh Đài liệt sỹ về Hoàng Hoa Thám thì nó nằm bên tay phải.