Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.755
113
Hồi cấp 2 Má mi mua cho cái quần jean, may quần Tây mặc Tết.
Tới Tết lấy ra nó hụt mấy phân. Đúng thờii bao cấp khổ thiệt, quần jean quy ra chỉ vàng.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng D
30/6/08
1.505
64.612
113
59
Một cái quần jean mà anh mặc được tới 10 năm thì cũng xin bái phục :D

Em nhớ thời kỳ bao cấp còn có thể loại nhuộm quần jean. Cái quần mặc bao năm, tết mang ra tiệm nhuộm lại cho mới để mặc tết.
Chuyện thường mà. Mình có cái trên 12 năm.

• Like
Reactions: vucamry
Hạng D
25/2/09
1.230
66.006
113
Nói ae nghe cười mìn . Mìn mặc ko cái nào dưới 5 năm . Có cái 10 năm vẫn mặc bình thường.
ps : quần mình chie 1 màu bạc ah :)
Vải xịn hả , jean vn e mặc 3 năm là rách chỗ đầu gối :rolleyes:

• Like
Reactions: vucamry
Hạng D
16/3/09
3.297
52.344
113
www.tet.com
Vải xịn hả , jean vn e mặc 3 năm là rách chỗ đầu gối :rolleyes:
Đúng rùi anh . Mình xài đồ gì lâu dài thì mua cái nào ra cái đó . Ko mua đồ tồ lô . Đô tồ lô mìn cũng mua mà only 1 năm banh mịa rồi . Nên đô VNXK là mìn chạy :) . Với lại mìn mặc 1 màu bạc cổ điển nên nó càng bạc càng khoái

Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Quần Jean Levis bây giờ chất lượng cũng kém, giặt vài nước đã thấy bạc màu rồi. Mà bây giờ nó thiết kế toàn kiểu dáng cho tụi trẻ trâu, chỗ nào cũng rách và mài te tua. Mình chỉ hợp với mỗi mẫu 501, có mài nhưng không bị rách.
Nhìn chung jean levis giờ cũng chỉ mặc được tầm 7 đến 8 tháng là muốn bỏ rồi.
Tầm 5-6 năm trước mình cũng chỉ mặc 501. Thích kiểu nút gài hơi vin-tẹc. Nhìn cài nút vậy chớ cởi ra lại rất nhanh. Các ẻm chưa kịp kéo vừn lên thì mình đã quăng cái vừn mình qua 1 bên.
Sau này gái chê mặc form ấy xấu quá, chuyển qua mặc slim thấy có vẻ hợp hơn, dáng nhanh nhẹn trẻ trung hơn. Mà slim của Levis lại quá ôm, nên nghỉ chơi Levis từ dạo ấy.

Hạng D
1/7/16
1.023
4.895
113
Form straight gì đó em thấy ổn 1 xíu. Nhưng toàn mua hàng ...VN nên lúc thế này, lúc thế khác, form ko chuẩn nên cũng chả biết.

Đùi to nên e nghĩ jean co giãn 1 chút sẽ ổn hơn.

Giờ ngân sách có thể đú loanh quanh 1 củ/cái ạ.

Thanks!
anh chơi Messi dc rồi :) vì cơ bản tướng xấu thì khó chơi :) hehehehe
1 người cũng mua Messi 500k và đã gặp anh 1 lần cho hay :D

• Like
Reactions: Banglangbp01