Thảo Luận Chung Quán Tre Vàng

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
em ké luôn,
lúc nảy em có ghé quán Đồng Quê 2-trên đường Thống Nhất (số 37 hay 39 gì đó)- Gò Vấp ăn cùng gia đình, trong đó có món cá kèo nướng muối ớt thì gặp 2 con cái ương (hay sình :D) ăn phát gớm :mad:, phản ánh với quán thì im lặng, nói với phục vụ thì chạy tới gặp QL rồi bla bla là "anh ơi cá em còn sống mới vớt lên mà sao hư được anh", bó tay, em chỉ phản ánh cho họ rút kinh nghiệm mà làm như là gì đó ...:mad:
(mịa cá sống thì làm lẩu, cá...chết thì mới nướng, hổng lẻ nguyên hồ cá kèo lâu lâu nó không ngủm vài con )
p/s: một phát hiện mới là NV gởi xe kiêm luôn ...bếp nướng, tay không vệ sinh mà ghim tôm, cá, tự ướp và tự nướng luôn :cool:

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/1/10
2.009
40.516
113
53
He ... he ... xa quá, ngòai phạm vi ăn nhậu của tui. Sẵn đây, tui thấy mấy quán ở Tân Phú cũng okie : Tuấn Mập, Hòn Rơm, Hòn Đất ... tòan là hòn

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Em thường thì chỉ ăn uống loanh quoanh Q.1, Q.5, Q.7,Q.11 thôi, nhưng cũng sẽ lưu ý nếu được bạn bè rủ vào quán này.

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Liembk nói:
Em đi nhậu ít khi ăn mồi. Vào quán này, em kêu: Khô cá lóc 1 nắng nướng với xoài. Có món này là uống bia vô tư rồi.
Em không có kêu mấy món bác chủ kêu nên không biết như thế nào.
he he đâu phải chỉ có mình em chê quán Tre Vàng đâu hén bác, bb quán này cho rồi.

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Gần nhà em mà em cũng ko dám ghé lại.
Nhân viên thì cãi nhau cả với khách chí chóe, món ăn ko gọi mà cũng mang ra nói là ghi nhầm nhờ khách ăn dùm "không thì em phải trả tiền cho chủ quán" Pó tay
Mong các bác né nó ra kẻo rồi lại tức giống em