Thảo Luận Chung Quán Tre Vàng

Hạng C
19/5/07
806
434
63
Xin chào các bác. Có bác nào đã từng vào quán Tre Vàng trên đường Lê Văn Thọ chưa. Còn em thì xin vĩnh biệt nó luôn.
Chả là cuối tuần rồi em dẫn cả đại gia đình đi ăn tại tre vàng, điều em nhận thấy đặc biệt ở đây là hầu như không quản lý nhà hàng nào ra nói chuyện với khách khi có phản ánh mà chỉ cho nhân viên chạy bàn trả lời cho khách sau khi được họ hướng dẫn cách trả lời
- Súp nấm tuyết nhỉ cua bị thiu: sau khi phản ánh thì được nhân viên trả lời là do miệng của khách cảm nhận không tốt.
- Kêu món gà Hơ Mông nướng thì lại mang gà ta nướng: phản ánh thì được giải thích là đây là gà hơ mông lai gà ta.
Theo quan sát của em thì hai cẳng chân là gà Hơ mông còn phần còn lại là gà ta hoàn toàn. Đây là một hành động lừa dối khách hàng. (Mà chắc là chiêu lừa thành công rất nhiều đây)

Coi như em sẽ bye bye mãi mãi với quán này. Các bác nhớ cẩn thận khi vào đây nhé, coi chừng ngậm cục tức như em.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
bye bye nhé Tre Vàng
:D (mặc dù chưa biết mặt mũi nó ra sao:D)

Hạng B2
8/7/11
127
21
18
quán này em cũng ăn 1 lần rồi , ko có lần thứ 2 :D . Lí do là thức ăn ko có gì đặc biệt ,ko vệ sinh lắm mà lại mắc

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48
lúc trước cũng hay nhậu ở đây,giờ chán rồi,kêu dĩa càng cua dầu dấm lúc tính tiền càng cua trộn thịt bò,mắc hơn 30k nữa,mịa