Hạng B2
13/1/13
154
20
18
Em đào cái topic này lên coi có ai gắn rồi cho ý kiến ạ, sài gòn vô mùa hè rồi...gắn máy lạnh đắt quá >15 củ, co bác nào xài quạt ko ạ?

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Mua cái quạt điện ASIA 25cm lọai gắn trần rồi làm thêm bộ chuyển đổi điện từ 220V xuống 12V là xong!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.596
113
Thủ Đức - TP.HCM
Trông cũng mỹ thuật chứ không xấu. Giá cả không bàn. Cái em quan tâm là gắn như thế nào. Bắn ốc xuyên qua trần xe rồi dính vào cái gì? Phía trên trần xe đặt miếng gỗ chăng?

Hạng B2
13/1/13
154
20
18
tình hình này coi bộ không có ai xài cái quạt này hết rùi, quạt ế rùi, em không muốn làm chuột bạch

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
ddtuyen nói:
Trông cũng mỹ thuật chứ không xấu. Giá cả không bàn. Cái em quan tâm là gắn như thế nào. Bắn ốc xuyên qua trần xe rồi dính vào cái gì? Phía trên trần xe đặt miếng gỗ chăng?
chỗ đó là ccais đèn trần, lấy điện ở đấy và có khung xương trần xxe chạy ngang đó. Khi lắp thì sẽ bỏ mất đèn trần xe hàng ghế 2. Em lắp bộ khử mùi có kem đèn trần và quạt gió nhẹ từ lâu rồi. Nhưng loại của e no mỏng thôi nhìn mới đẹp và thẩm mỹ được, chứ cái kia thì...kinh quá

Hạng B2
27/3/10
107
1
0
hp650028 nói:
ddtuyen nói:
chỗ đó là ccais đèn trần, lấy điện ở đấy và có khung xương trần xxe chạy ngang đó. Khi lắp thì sẽ bỏ mất đèn trần xe hàng ghế 2. Em lắp bộ khử mùi có kem đèn trần và quạt gió nhẹ từ lâu rồi. Nhưng loại của e no mỏng thôi nhìn mới đẹp và thẩm mỹ được, chứ cái kia thì...kinh quá
Hay quá! Bác cho xin tấm hình tham khảo với. Cám ơn nhiều.