Hạng B1
5/9/16
64
36
18
bình dương
Chào anh em trong hội.
Sáng nay mình có di chuyển từ hướng suối tiên về ngã ba khu công nghệ cao để quay đầu về lại hướng biên hòa thì bị anh CSGT ra ngoắc vào.
Vậy cho mình hỏi CSGT bắt lỗi gì?
hình đính kèm thể hiện đường đi của xe.

Attachments

Hạng B2
1/1/15
168
425
63
Saigon
Google map cũng có mấy cái mũi tên chỉ đường kìa bạn, đi xuống chút xíu mới có mũi tên chỉ chiều lưu thông về phía bên trái để quay đầu, quay đầu chỗ bạn là ngược chiều lưu thông, chiều lưu thông ngay ngã tư bạn đã quay đầu là từ trái sang phải.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Theo hình bác chụp thì đúng là bác chui vào đường ngược chiều rồi, cái quẹo dưới mới đúng chiều nhé bác. Nhưng dù đường cấm hay một chiều cũng phải có biển đỏ (biển cấm) trừ khi bác không quan sát ... kỹ.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Chào anh em trong hội.
Sáng nay mình có di chuyển từ hướng suối tiên về ngã ba khu công nghệ cao để quay đầu về lại hướng biên hòa thì bị anh CSGT ra ngoắc vào.
Vậy cho mình hỏi CSGT bắt lỗi gì?
hình đính kèm thể hiện đường đi của xe.
Có biển cấm xe tải rẽ trái theo giờ.
Chắc tưởng anh tính rẽ trái, thấy ảnh chuyển qua quay đầu nên kêu vào xin ổ bánh mì.
QUAY ĐẦU TẠI NGÃ BA KHU CÔNG NGHỆ CAO Q9

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
5/9/16
64
36
18
bình dương
Em chạy theo mấy xe rẽ trái vào khu công nghệ cao tới giữa giao lộ em rẽ trái để quay đầu thì bị CSGT vẫy vào nhưng em chạy luôn kg thấy mấy anh đuổi theo nên thoát.
Nếu dừng lại thì CSGT xin bánh mì rồi vì thấy có mấy xe 2 bánh đang bị hỏi thăm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/6/11
893
2.120
93
Quận nhì
Em chạy theo mấy xe rẽ trái vào khu công nghệ cao tới giữa giao lộ em rẽ trái để quay đầu thì bị CSGT vẫy vào nhưng em chạy luôn kg thấy mấy anh đuổi theo nên thoát.
Nếu dừng lại thì CSGT xin bánh mì rồi vì thấy có mấy xe 2 bánh đang bị hỏi thăm.

Coi chừng vài bữa có "thịt nguội" dùng nha !