Hạng B2
11/12/06
159
1
0
Tổ tiên
RE: Quay đầu trên phần đường người đi bộ!

Hôm qua tôi cũng dẫn ông em ở quê về HN (2 xe) đi qua chỗ đấy. Mình quay xong nhìn thấy mấy chú đứng ven đường sực nhớ ra ông em. May quá sau mình đến lượt nó thì đèn đỏ. Bấm kính xuống hét toáng lên: Mày nhớ đi quá mấy cái vạch trắng dọc dọc kia thì hãy lấy lái quay đầu nhớ. Bao nhiêu người nhìn, 3 chú nhìn hằn học mất con mồi béo.
Thằng em tôi biển ngoại tỉnh mà bị phát đấy thì tội lắm.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Nhờ các Bác tư vấn tí về cái vụ dán kiếng xe, nếu mình không dán 2 bên tài và lơ ( chỉ dán 2 kiếng sau t hôi ) thì có bị mấy chú *** phạt không ? có người nói : dán kiếng, gắn cãn, ...là thay đổi kết cấu đặc trưng, chiều dài ..nên mấy chú *** có quyền phạt đến 400 đấy , chả biết sao nữa ? cám ơn mấy bác

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Cảm ơn bác TAPLAI nhé, bác pọt lên em mới giật mình, nếu không hên thì em cũng nộp cho các chú rồi, thôi bài học của bác cũng giúp khối người bác nhỉ, như em chẳng hạn:D

Hạng B2
11/12/06
159
1
0
Tổ tiên

To: Duy siena: Xe tôi dán hết trừ 2 kính trước bên tài và bên lơ như bác nói. Khoảng 3 lần gì đó bị *** vịn rồi mà cjưa lần nào thấy mấy chú đả động gì chuyện đó. Bọn taxi 7 chỗ Zace nó cũng dán thế.