O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: Qui định tham gia chương trình OS 5 Năm!

2 đề can OS dán trên 2 cánh cửa trước
4 đề can Goodyear dán trên 4 vè xe
1 đề can Viking dán trên đuôi xe (hoặc kính phía sau, nếu không có đuôi)
2 đề can số xe, 1 cán dán kính trước phía trên bên phải, 1 cái dán kính sau phía trên bên trái

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Thanks bác Tịt. Mém nữa là em dán 4 cái goodyear lên bốn bánh xe rồi :D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

2 đề can OS dán trên 2 cánh cửa trước
4 đề can Goodyear dán trên 4 vè xe
1 đề can Viking dán trên đuôi xe (hoặc kính phía sau, nếu không có đuôi)
2 đề can số xe, 1 cán dán kính trước phía trên bên phải, 1 cái dán kính sau phía trên bên trái

còn decal ngày mai hả bác tịt ơi ? để e hình dung xem có đẹp k ấy mà ... :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đề can ngày mai thì sáng mai lên đó dán, có BTC chờ để phát & hướng dẫn chỗ dán, các bác đừng lo

Trích đoạn: otosaigon
* Chú ý:
- Tất cả các vi phạm về những qui định nêu trên sẽ bị phạt tiền. 100.000VNĐ/ một lần vi phạm
- Xe nào không có decal theo qui định, đội Motor sẽ mời ra khỏi đoàn khởi hành.

Tiếc quá, mai em phải làm thứ 7, không tham gia chương trình được. Tuy nhiên, em góp ý BTC nên xem lại hai quy định này, vì thiếu cơ sở pháp lý. Mình đâu có căn cứ nào để phạt 100.000 các bác BTC. Với lại, theo luật giao thông đường bộ (mình là câu lạc bộ Ô tô mà) thì đoàn xe của anh em mình đâu phải xe ưu tiên, vậy nếu có anh nào máu quá, nhập đoàn thì mấy anh mô tô cũng đâu có quyền đuổi họ ra. Với lại, em cũng chưa hình dung xe đang chạy tốc độ cao ngoài xa lộ 51 thì mấy ảnh dùng chiêu gì để đuổi nữa.
Các bác xem lại cẩn thận, để đảm bảo cuộc diễu hành đạt kết quả mỹ mãn nghen. Nếu các bác lên tiếng nhờ, em sẽ gởi hộ mấy anh CSGT các chốt chặn đoạn từ SG đến VT để mấy ảnh dẹp đường mấy ngã tư để không bị kẹt xe. Tại em hay bị mấy ảnh phạt nên quen thôi mà !!!:D:D:D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Nếu các bác lên tiếng nhờ, em sẽ gởi hộ mấy anh CSGT các chốt chặn đoạn từ SG đến VT để mấy ảnh dẹp đường mấy ngã tư để không bị kẹt xe.

bác cho e xin số alô, có việc thì nhờ ... :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Đã tham gia một tổ chức thì mình phải theo đúng qui định của tổ chức đó đề ra bác ạ. Tại sao phải dán đề can? Vì chương trình của chúng ta có nhận được tài trợ (vd: áo, nón từ Good Yaer, ............) để có được việc này thì họ phải quảng cáo trên đoàn xe của chúng ta. Nếu bác ko đồng ý dán đề can --------------> tức là cũng từ chối nhận sự tài trợ này thì bác ra khỏi đoàn và tự đi là đúng rồi[8D]

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

ơ, bắp dán nhanh nhỉ, tối về e làm theo ngay mà ... :D

Hạng B1
18/9/06
94
25
18

Vậy em chỉ đi ăn ké đêm Gala thôi, chỉ có áo, nón, bảng tên thôi không có logo OS 5 năm thì em không được đi trong đoàn. Như vậy là em phải đi sau đít đoàn hả các bác ?????