Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
Cà cho cố rồi ra công an sẽ bắt mấy anh nhờ cò ra cà lại thôi, em mới đi cà cho con xe honda dù cửa hàng cà rất rõ nhưng anh công an nhận hồ sơ chắc mắt có vấn đề vẫn bắt em ra cà lại (dù cà lại mờ hơn cửa hàng ).
Bác cà xe máy hả... Dạ thấy có nhiều Bác kêu tự cà vẫn được, có nhiều chỗ đường nào cũng phải nhờ qua cò cho có Bánh mì

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
Này để cò làm cho chắc.
Mình cà đưa vô mí a kêu mờ hay chưa đúng thì cũng như ko à :D
Dạ thường thấy tự cà vô toàn đi ra không à Bác.. Hên hên trúng chỗ lọt được cũng đỡ tốn chút chi phí

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
Cà xong thì dán cho đúng vị trí , nhiều số khung to , tờ khai không dán đủ.
Dạ nên tờ Decan đế vàng 1 tờ A4 lận Bác. Cứ đến đo ướm vô rồi dán lấp đầy các ký tự là ok hen Bác :)))

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
Khó ăn lắm. Xe máy cà còn dễ. Nhờ dịch vụ tại chỗ CA nta làm cho. Hỏi giá trước rồi hãy làm để khỏi bị chém. 100k là hợp lý. Xe khó thì 200. Nghề này kiếm tiền còn nhiều hơn đi làm văn phòng 2-3 lần.
Đúng r Bác.. Mà e thấy cũng tùy vào từng nơi chi phí giao động tầm 1 đến 3 ổ bánh mì. Nếu bên cà di chuyển đến địa điểm cà hình như 5 ổ á Bác

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Bác cà xe máy hả... Dạ thấy có nhiều Bác kêu tự cà vẫn được, có nhiều chỗ đường nào cũng phải nhờ qua cò cho có Bánh mì
cửa hàng cà cho em bác ạ nó rõ như ban ngày mà anh công an ko thấy, nên em mất 50k cho cò vạc cà ở chỗ anh công an 10 bước chân.

• Like
Reactions: Lực Phạm
Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
cửa hàng cà cho em bác ạ nó rõ như ban ngày mà anh công an ko thấy, nên em mất 50k cho cò vạc cà ở chỗ anh công an 10 bước chân.
Đường nào cũng tốn chút bánh mì á Bác,, Nhất là cuối những ngày cuối năm này,,kkkkk

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
2/3/20
13
11
3
52
Cảm ơn chủ thớt. Đọc thì dễ mà cà dc cũng toât mồ hôi. Em cà dc 1 lần rồi. Nhưbg sau thuê tốt hơn.

• Like
Reactions: Lực Phạm