Tags
i10
Hạng B2
27/12/16
206
99
38
44
i10 hatch back nhìn đẹp và chạy ngon hơn Morning. Nhưng bản sedan thì xấu quá, nhất là cái đuôi xe. Dự là qua 2018, giảm xuống thêm 50-60tr nữa mới ok

Hạng D
11/2/11
1.304
2.371
143
www.falkentire.com
Vẫn thích mấy chiếc hatchback với MPV hơn sedan, trời mưa mở cái cửa sau ra lấy đồ nó tạo thành cái mái che luôn, đỡ ướt, đồ để ngăn sau cũng thò tay ra lấy được, khỏi phải xuống xe mở cốp. Mà chiếc i10 sedan này nhìn cụt ngủn, xấu và nhìn hèn hèn khi đậu cạnh mấy em sedan khác

Hạng B1
10/5/09
78
78
18
Dòng i10 này trước được Mai Linh với Vinasun đưa vào đội xe của họ vì giá rẻ, nhưng sau một thời gian sử dụng (khoảng 1 năm), thì bây giờ bị đào thải gần hết. Phàn hồi từ cánh tài xế cũng như đội ngũ bảo dưỡng là chất lượng xe không tốt, nhất là hộp số và động cơ (bị hao dầu). Nên bác nào mua em này thì nên cân nhắc.

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Không biết anh Thaco có động thái gì không chứ giá này thì i10 hốt hết khách của morning rồi. Hay là anh Công hóng tin anh Toyota đã xử lý xong vụ Wigo rồi nên lo anh Wigo về lấy hết khách nên đi tắt đón đầu?

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Em đã ngồi morning và vừa rồi đi grap dc chiếc i10 mới. Nói thiệt lòng, cảm giác xe nó sao sao như xe đồ chơi. Nếu dc nên lấy của Mitsubisi. Xe nó ồn, ọp ẹp. Nếu mua gia đình đi ko nên lấy mấy dòng này. Mấy dòng này phù hợp chạy quanh phố, kinh doanh chứ đi xa nhìn nó yếu ớt. Attraga vậy chứ chạy đầm, nếu đủ khả năng nên với lấy dòng xe của Nhật như Mit.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Em đã ngồi morning và vừa rồi đi grap dc chiếc i10 mới. Nói thiệt lòng, cảm giác xe nó sao sao như xe đồ chơi. Nếu dc nên lấy của Mitsubisi. Xe nó ồn, ọp ẹp. Nếu mua gia đình đi ko nên lấy mấy dòng này. Mấy dòng này phù hợp chạy quanh phố, kinh doanh chứ đi xa nhìn nó yếu ớt. Attraga vậy chứ chạy đầm, nếu đủ khả năng nên với lấy dòng xe của Nhật như Mit.
Em cũng có 1 thời như bác, lăn tăn mãi Morning và i10 chạy loanh hoanh công việc nhưng sau 2 lần lỡ hẹn em vẫn quyết lấy Mit Mirage. Và đó là quyết định dúng đắn nhất của em.

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
fiatbinhchanh con attrage ra biển tỉnh 550tr mà con morning i10 1.2 At ra biển tỉnh theo giá mới là 440tr thì bác chọn em nào? Chiếc Attrage bê nguyên xi nội thất + máy của con Mirage lên khung gầm của con hạng B thôi mà giá đội lên đến 100tr so với con Mirage. Đủ thấy Mitsu nó định giá xe của nó như thế nào rồi. Chưa nói đến bản Mirage MT và AT chỉ hơn nhau mỗi hộp số mà giá đội lên 70tr kia kìa. Còn trang bị thì hầu như không có gì, muốn thêm trang bị thì phải mua thêm đồ. Do xe ít đại trà nên phải mua nhập với giá cắt cổ. Bởi vậy nên Attrage và Mirage ế là phải.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh