Hạng B2
5/10/17
417
887
93
quyết định mới này ra có lợi cho Nhà Bè không bác? em đọc mà không hiểu lắm. em cũng đang hóng ngày mai xem có đúng như bác đoán ko vì em đang có miếng đất vườn muốn bán ở Nhà Bè mà bữa giờ khách trả chưa tới giá em muốn. môi giới bảo khách đi coi nhiều nhưng ai cũng hóng cái quyết định 33 mới nên chưa xuống giá
Có thể Nhà Bè sẽ giảm giá do trước đây thuộc khu vưc 3, giờ xuống khu vực 2:D

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Có thể Nhà Bè sẽ giảm giá do trước đây thuộc khu vưc 3, giờ xuống khu vực 2:D
Nếu 33 sửa đổi theo hướng nhập KV3 vào với KV2 và yêu cầu diện tích tối thiểu để tách thửa giảm xuống thì khả năng chia lo nhỏ tại các huyện thuộc KV3 cũ sẽ bắt đầu phát triển trở lại, khi đó diện tích nhỏ đã được phân lo thì có lẽ giá các khu đất diện tích lớn giá sẽ giảm chút ít thật

Tập Lái
8/8/13
1
4
3
Nếu 33 sửa đổi theo hướng nhập KV3 vào với KV2 và yêu cầu diện tích tối thiểu để tách thửa giảm xuống thì khả năng chia lo nhỏ tại các huyện thuộc KV3 cũ sẽ bắt đầu phát triển trở lại, khi đó diện tích nhỏ đã được phân lo thì có lẽ giá các khu đất diện tích lớn giá sẽ giảm chút ít thật
hic, vậy mà em tưởng là cho phân lô nhỏ thì họ sẽ mua mấy mảnh đất vườn để phân lô thì giá sẽ lên

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
hic, vậy mà em tưởng là cho phân lô nhỏ thì họ sẽ mua mấy mảnh đất vườn để phân lô thì giá sẽ lên
Đúng nhưng đất vườn của bạn có lên được thổ cư Full diện tích ko mới là cái đáng nói

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Em nghĩ nếu như bác Kiệt nói thì ngày mai, còn không thì đợi tiếp tới dịp này năm sau vậy :D