Tập Lái
17/3/16
34
22
13
32
Quyết tâm phí, tài trợ và công tác chuẩn bị cho chuyến off 30/4 sẽ được cập nhật tại đây
Quyết tâm phí, tài trợ và công tác chuẩn bị cho chuyến off 30/4 sẽ được cập nhật tại đây

Địa điểm vườn nho Ba Mọi nè các anh: chỗ đủ rộng để xe vào,ra theo hướng 1 chiều, có chỗ đậu xe, nho giá vườn mắc hơn xíu so với giá chợ, dc cái tham quan, tìm hiểu các hoạt động làm nho. Vài hình ảnh gởi các anh. Buổi trưa chắc vắng hơn so với buổi sáng nên cũng đỡ mệt.

Tập Lái
19/1/13
30
34
18
Bình Dương, Việt Nam
Tiền lưu trú tại Bình Châu do em rút quân sớm nên không biết là mỗi nhà thanh toán trực tiếp cho KDL. Vậy em 1L ở lều + Bà Cả và 2 nhóc ở phòng số 06 cùng bác vocuctau và bác Đại (em không nhớ rõ). Nếu bác nào đã ứng trước khoản đó em xin stk để chuyển lại phần em. Thanks các bác.

• Like
Reactions: Phuccao
Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Hôm qua Bác P.Luu08 về mấy giờ vậy, mình ở chơi Phan Thiết khoảng 1.5h...về tới nhà gần 19h, hẹn off với gđ bác lần sau nhe, em xin post vài hình ảnh của đoàn...
Bác đưa qua thớt mới em mới mở phiá trên cho dể cập nhật.

Tập Lái
19/1/13
30
34
18
Bình Dương, Việt Nam
Hôm đó em ở Phan Thiết cafe với 1 bác trong otoxomnhala đến 15h30 em mới đạp về, đến Long Thành gần 19h à bác. Hẹn có dịp off cùng gia đình bác.