Tập Lái
5/5/06
47
0
0
www.vnn.vn
RE: QX 56 Bác nào thích SUV thì chắc mê em này lắm !

Em rất thích con xe này, hôm trước đọc tạp trí Ô tô xe máy thấy tính năng của nó rất hoành tráng, không hiểu em này mà nhập cũ về VN thì giá khoảng bao nhieu nhỉ:mad:

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Sau hơn 1 tuần "thả cửa", mà chưa thấy xe nhập về nhiều, cuối tuần truớc tàu em nhập từ Nhật về chỉ mỗi 1 em Nissan mới, loại xe cứu thương.
Đúng là tình hình nhập khẩu xe chưa có zì khả quan cả ![&o][8|]

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: thanhme

Em rất thích con xe này, hôm trước đọc tạp trí Ô tô xe máy thấy tính năng của nó rất hoành tráng, không hiểu em này mà nhập cũ về VN thì giá khoảng bao nhieu nhỉ:mad:
Cty em mua cách đây 1 năm giá 170k, xe nặng 3.5T. Nội thất hoàn hảo, option hết chê. Cứ như là mơ. Nhìn gần và kỹ thì xe cũng không nổi bật gì cho lắm nhưng khi lăn bánh thì mọi ánh mắt đều phải ngước nhìn

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

quá đã! to cao đi xe này thì khỏi phải nói rồi, thế còn bé bé nhẹ cân như em đi thì có sao ko các bác? các bác có biết tại sao, đã là INFINITI rồi mà cái điều khiển vẫn lủng lẳng ở chìa khóa thế? sao ko tích hợp cùng chìa cho đỡ vướng các bác nhỉ???????? vẫn có chút thiếu sót của hàng hiệu nhật!!!!!!!!!

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

Em này loại bình dân là Nissan Pathinder, bác nào thích nên múc ngay [8D]

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Cho nên mới nói là giá thành của chiếc chia khóa thật là đắt. chìa khóa BMW, Mer, ...xe Đức lúc nào cũng đẹp. Còn xe Nhật làm chìa khóa xấu ùn. Cái gi về chiếc Nissan 350 Z em cũng hài lòng, nhưng duy nhất cái chìa khóa và cái bánh sơ cua là em ghét. chìa khóa quá bình thường, bánh sơ cua thì nhỏ xíu. Người Đức họ nghiên cứu tỉ mỉ hơn người Nhật chổ này.

Hạng B2
16/6/05
198
2
0

- Bánh xơ cua nhỏ là để cho bạn đỡ tốn chỗ
- Bánh xơ cua chỉ làm bánh dự phòng thôi

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Giống xe tăng quá,em iêu thời trang hơn.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: ManhthuongQuan

Giống xe tăng quá,em iêu thời trang hơn.

Xe này mà nó đụng BMW 630i của bác thì nó vẩn lành lặn, co chăng thì trày trụa chút đỉnh, chứ 630i của bác là lìu tìu luôn bác ơi ! Em giỡn ! ;):D:D:D