Hạng B2
29/5/07
127
0
16
36
R8 chiếc nào chả có dàn led bên dưới chứ, làm gì có chuyện option ở đây.

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
nhìn em R8 trông hoành tráng quá . có thêm được ảnh nào của em nó ko?

Hạng B1
6/3/08
56
0
0
kidnln nói:
luckeluku nói:
em đậu ở RMIT là của một bác trong RMIT mua lại rùi! ngày nào em cũng đuợc đậu gần em nó, phải công nhận là em nó đẹp thiêt. chiếc màu trắng lại càng ko chịu nổi.

có chắc là của bác học trong RMIT mua lại ko hay là của ba bác ấy :D:D
chính xác 100% bác à! muốnc check thì mấy buổi sáng trong tuần bác cứ qua ben RMIT- nguyễn văn linh mà tận mắt chứng kiến!!!

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
cuongtravel nói:
kidnln nói:
luckeluku nói:
em đậu ở RMIT là của một bác trong RMIT mua lại rùi! ngày nào em cũng đuợc đậu gần em nó, phải công nhận là em nó đẹp thiêt. chiếc màu trắng lại càng ko chịu nổi.

chính xác 100% bác à! muốnc check thì mấy buổi sáng trong tuần bác cứ qua ben RMIT- nguyễn văn linh mà tận mắt chứng kiến!!!

à thế cơ àh bác? xe đấy hay đậu ở đó àh, thế thi hôm nào e chạy qua chiêm ngưỡng 1 tí, trước giờ chưa thấy nó bao giờ:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
kidnln nói:
cuongtravel nói:
kidnln nói:
luckeluku nói:

à thế cơ àh bác? xe đấy hay đậu ở đó àh,hix sinh viên gì mà kinh thế ,thế thi hôm nào e chạy qua chiêm ngưỡng 1 tí, trước giờ chưa thấy nó bao giờ:D

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng
Em này thì khỏi phải bàn cãi nữa rồi, em nó đẹp làm sao heheh, cũng đang trên dường về 1 em màu trắng nữa mà sao thích mỗi màu trắng ko ta,