Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Gặp được mấy cao thủ ấy khó lắm lắm. Em xin yết kiến các bác ấy nửa năm nay rồi mà cũng có gặp được đâu. Nhân tiện cho em hỏi các bác có biết gar a nào ngoài Hà nội có máy quét lỗi cho Pre 9x không? Xe em bị nổi check mà không biết tại sao. Em đang nghi là chết cảm biến oxy.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Đâu cần máy móc gì bác chỉ cần 1 sợi dây điện nối chân e1 và te1 là em nó sẽ báo bệnh liền mà

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Bác CC cho em hình sơ đồ chân được không ạ? Cái này em gà mờ quá.

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Các bác cho em hỏi là khi đâu E1 vào Te1 thì khoá điện để on đúng không ? Lúc đó mình sẽ đọc số lần nháy của đèn check để suy ra bệnh? Có gì nhờ các bác chỉ giúp.

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
chuong ga nói:
Gặp được mấy cao thủ ấy khó lắm lắm. Em xin yết kiến các bác ấy nửa năm nay rồi mà cũng có gặp được đâu. Nhân tiện cho em hỏi các bác có biết gar a nào ngoài Hà nội có máy quét lỗi cho Pre 9x không? Xe em bị nổi check mà không biết tại sao. Em đang nghi là chết cảm biến oxy.
HÌnh như có lần bác hỏi về bệnh này rồi thì phảỉ??? Bác có thể ghé gara Tân Hồng Hà ở gần cửa khẩu Tân Ấp - đường Hồng Hà hoặc bác gọi bác cuongcau6911 ở Hàng Than rồi bác ấy chỉ chỗ cho, bác cuongcau hay sửa xe ở chỗ đó. Bác cũng có thể chạy qua phố Kim Ngưu (gần phía Trần Khát Chân) hỏi bác Vinh (Previa do) tham khảo thêm. Còn muốn tư vấn online thì bác làm theo hướng dẫn của bác CC và bác tamtany là ok.

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
tks bác Binh nhieu. sang tuần nếu bác rảnh thì alo ae gặp nhau cafe nhé. Số đt của em 0986361111

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
Bing boong....bing boong...binh boo..oong...Chiều này Previa Hà nội tổ chức một buổi ọp lai, lâu rồi mới tổ chức được một buổi như thế này. Mời các bác xem một số hình ảnh của buổi ọp lai
Hai hàng Đầu đạn đứng kín đường luôn
vwfgrk

Bác Previa đỏ đang lùa gà kìa!
vwfgrx

Bác sĩ khám răng cho Đầu đạn. Há mồm to ra nào!
vwfgnt

Hội ý! Chết chết! Răng sâu thế này phải hàn khẩn trương không thì rụng cả hàm!
vwfgnc