Tập Lái
8/9/07
19
1
0
RE: Range Rover & otosaigon.com

Em Rangie này có nội thất cổ điển (classic), còn Merc thì có nội thất hiện đại...nên theo em thì em này nhìn sang hơn. Em này tuy không phải đời mới nhất nhưng mà laf HSE nên cũng thuộc hàng top của Range Rover rồi. Em này nếu mới thì giá gấp rưỡi GL550 (2008). Còn bác nào chơi hẳn Vogue (Supercharge) thì chắc phải so sánh với AMG của Merc...:D

• Like
Reactions: abumap
Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

các bác thử so sánh GL, X5 và em Range Rover cùng đời xem, đặc biệt là thấy chúng chạy trên đường cùng lúc thì mới biết tại sao nhiều bác lại mê cái vẻ lạnh lùng, rất cổ điển, mạnh mẽ của Range Rover. Cảm nhận thì mỗi người mỗi khác nhưng GL, X5 thì mãi cũng chỉ là đàn em thôi về cả giá và đẳng cấp. các bác nào là fan của Bim và Mer thì đừng gõ đầu em.

• Like
Tập Lái
10/6/07
39
1
0

quả thật quá tuyệt, híc nhìn xe bác mà thương cảm cho con zợ già của em, hic hic dẫu sao có zợ vẫn hơn là 2B.

cô này ăn xăng có dữ không bác?

• Like
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

chiếc này màu trắng đời mới(em ko rõ lắm vì xem trong cái clip sorry blame it on me của Akon ý): xe màu trắng, kính đen,lazăng đen nhìn cực cực cool... ko biết em nó ngốn nhiên liệu như thế nào các bác nhỉ??? mà VN ko biết sửa mấy loại này thì thế nào nữa??? U_U

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

- Khỏi phải bàn về chất lượng lần tính năng hoạt động của Range Rover đi. Các bác nào ko có tính nghệ sĩ và cổ điển thì nhìn con này xấu lắm còn không thì thấy nó quá đẹp luôn. Dòng này đi bên cạnh X5 với cả Q7 hay GL thì mới thấy nó đẹp vuông vắn đến tính tế ra sao. Khỏi phải bàn khi Ranger Rover là con xe chủ lực dù rất đắt và ngốn xăng rất kinh nhưng nó bán rất chạy và cũng là xe cứu vớt Land Rover ra khỏi vực phá sản đó. Nó gọi Range Rover là luxury SUV rồi.