Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/8/08
1
0
0
Các bác ơi, Rav 4 và santa fe thì em nên cưới em nào?
2 em đều trong hạng compact SUV hay crossover phải không ạ?
Nghe Rav4, mọi người bảo nên cố lấy 2 cầu đúng ko ạ? I4 với v6 nữa, em còn phiu s tờ quá ạ :((

Hạng B2
9/1/08
224
0
16
33
Giang Hồ Đất Cảng^.^
RE: Rav 4 hay Santa fe

chắc chắn rồi.Em vốn có ác cảm với Santafe.Còn RAV4 thì dùng không phải lo lắng lắm...cái thương hiệu đôi khi nó nói lên nhiềi điều đấy bác ạ.... ^^

Hạng B2
19/5/08
102
0
0

Bác là nam thì mua Santa Fe cho mạnh mẽ, nam tính, hần hố. Còn nếu bác là nữ thì chọn RAV4 rất hợp, đằm thắm, thướt tha, yêu kiều,..

Tập Lái
15/7/08
49
1
0

Trích đoạn: kadu

Các bác ơi, Rav 4 và santa fe thì em nên cưới em nào?
2 em đều trong hạng compact SUV hay crossover phải không ạ?
Nghe Rav4, mọi người bảo nên cố lấy 2 cầu đúng ko ạ? I4 với v6 nữa, em còn phiu s tờ quá ạ :((
bác vào 4room Toyota hỏi câu này em nghe thấy hơi thừa :D:D:D:D nói thật em cũng chẳng thích thằng toy tí nào nhưng giữa Toy và huyndai thì em thấy bác mua thằng Toy cho nó an tâm

Tập Lái
13/5/08
31
6
8

Trích đoạn: quan
@yeccar :bác nói vậy hóa ra đi RAV toàn girl à:D

Không biết cái vụ này ai quy định nữa. Nhưng ai nghĩ vậy thì công nhận chuối thật đấy bác nhỉ? Chả có nhà SX nào quy định xe nào dành cho nam, xe nào cho nữ cả đâu. Cứ thích xe nào thì múc thôi bác ạ, ngay cả con RAV4 màu trắng mà nam thanh niên đi em cũng thấy đẹp nữa là.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Nếu bác thích nhiều OPtion ,nội thất đẹp giá lại mềm hơn thì chọn SFE còn nếu bác cứ theo người đi trước (đường xưa lối cũ) thì chọn RAV4 . 2 con ,con nào cũng ổn về mặt vận hành

Hạng B2
8/5/06
141
0
0

RAV4đi bác,santafe bề ngoài trông con ok tí chứ bên trong rởm lắm

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Trích đoạn: cafe_cars

RAV4đi bác,santafe bề ngoài trông con ok tí chứ bên trong rởm lắm

Bác này phát biểu nghe chán ghê! Bác xem danh sách SFC chưa? Chả nhẽ từng ấy anh em đều có nhận xét về SF như bác?

Em có thằng bạn học đại học cũ, thích Rav4 lắm, ngắm nghía từ cuối 2007 đến giờ, và cuối cùng đã múc... Santa Fe MLX! Bác tham khảo xem

Dư tiền mà thích thương hiệu thì lên nữa đi bác, X5, Q7, VW Touareg,... chứ Rav4 hay CRv làm giề?

Status
Không mở trả lời sau này.