Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53
RE: RAV4

con này tùy laọi nhưng giá gốc không quá 21K. Vậy mà về đến đây với giá đó. chẹp

Hạng B1
2/3/06
78
0
0

50 thì có chát không bác ?.........theo em biết thì có ít nhất 1 bạn đang "lênh đênh sóng nước "....khoảng giữa tháng 6 thì có thể " ôm hôn thắm thiết " được bác a. em nó vào nam .:D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: tqphuong
Bác mong To VN nó lắp con RAV4 đời cũ đó làm gì, nó lắp con đó thì hóa ra coi thường khách hàng thêm nữa à! Có mong thì phải mong nó lắp ráp hoặc bán con này cơ ạ:
RAV4 2006,
RAV4

Em nhìn qua chú này thì to hơn Su Vitara đời mới, form ngoài nhìn khác hẳn, đẹp phết! Để khi nào Em chụp được vài kiểu phục vụ các Bác nhé
@ bác Nho_vo + Bác NARVA ơi, không thấy cần nhỏ hộp số phụ. Chắc là 4WD + khóa visai điện như Daihatsu Terrios ?

Tập Lái
27/6/06
29
0
0
www.otosaigon.com

Chào cả nhà, tui vùa ly dị con vợ cũ rồi, tôi mới cưới cho mình con RAV4 đời 2003 chạy dc hơn 3 vạn, nhưng xe còn ok lắm, sang biển HN là thành 52.000$. Các bác thấy giá cả thế nào?
-------------------------------------------------------------------------
Bác chú ý khi post bài phải dùng tiếng Việt có dấu, không thì bài sẽ bị xoá. Chúc vui

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: fatboy

@quangoto: Honda CR-V, Toyota RAV4 và Ford Escape là các xe cùng hạng. Tìm trên google sẽ thấy có rất nhiều review về 3 xe này, ví dụ: Mini-SUV Comparo
em cho rằng CR-V không cùng hạng với em này được, CR-V là xe 1 cầu, có thể đem ra so sánh với Zace hay Jolie, cũng không thể đem CR-V ra so sánh với Grandit được, em đã từng đi CR-V, mảnh mai như Zace , nội thất thi cũng chấp nhận được không nổi bật lắm.
Em thấy chỉ có Ford Escape ở bên mình là có thể đem ra so với em này được, nhưng em vote 1 phiếu cho RAV4 !!!

Tập Lái
14/12/04
29
0
0
Hà Nội

Đây là con RAV4 đời 2005. Hàng xuất Bắc Mỹ.
Bác nào bổ sung thêm cho em phần nội thất còn này với!
RAV4

RAV4

Tập Lái
27/6/06
29
0
0
www.otosaigon.com

Chào cả nhà, con RAV4 của em nó có mấy cái nút em không biết các bác chỉ em với.nut 0/D ở dưới chốt an toàn của cần số.Mấy chế độ số P.R.N.D.2.L. Em không hiểu chế độ L và 2 là gì?Còn mấy chế độ kia thì em biết rồi không biết làm sao mà đi được.Mog các bác chỉ dùm em với.Cảm ơn các bác trước nhé.