Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
RE: Rẻ dể chơi nè các bác !

Bác chưa nhìn thấy chữ "Celica" dập lõm ở phía trên biển số của tấm ảnh thứ 2 àh !!, xe này bác Chain post chính xác là Celica GT, chứ không phải là "nhìn giống Celica lắm" đâu bác...:D:D

Hạng B2
1/3/06
128
0
0

Con này có độ rồi đấy các bác ạ, cụ thể là bodykit, 4 cẳng và đuôi cá. Celica đúng là dễ chơi vì con này xe thể thao nhưng giá rất bình dân ~ To Alt/ thôi, máy thì 1.8GT và 2.0 GTS công suất 145 và 180 mã lực, hộp số 6 cấp AT và bình thường, 5 chỗ ngồi . COn này mà nhập về VN là bán chạy, nhất là mấy anh em choai choai con nhà giàu chắc chắn khoái, nhìn phê hơn MIT Esclipe. Nói chung con này là xe thể thao bình dân nhưng lại đẹp đúng phương châm các bác là Ngon - Bổ - Rẻ.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: Phamhuy

Con này có độ rồi đấy các bác ạ, cụ thể là bodykit, 4 cẳng và đuôi cá. Celica đúng là dễ chơi vì con này xe thể thao nhưng giá rất bình dân ~ To Alt/ thôi, máy thì 1.8GT và 2.0 GTS công suất 145 và 180 mã lực, hộp số 6 cấp AT và bình thường, 5 chỗ ngồi . COn này mà nhập về VN là bán chạy, nhất là mấy anh em choai choai con nhà giàu chắc chắn khoái, nhìn phê hơn MIT Esclipe. Nói chung con này là xe thể thao bình dân nhưng lại đẹp đúng phương châm các bác là Ngon - Bổ - Rẻ.

Chính Xác , em đợi mãi mới thấy bác xuât hiện và kết luận như vầy hehe ! Bác thích không bác thích thì bác ẫm em nó đi bác !!! :D:D:D

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

Em này ko dễ ẫm đâu, ko có tiền, "má mì" toyota bên đó bảo tát lật mặt mình ấy chứ.

Tập Lái
1/11/04
47
0
0

em nhìn thấy ở hanội y trang con này mầu bạc biển lào chưa độ nhìn ngoài đường bé síu trông ko thể thao lắm nhìn Esclipe đẹp hơn nhiều

Hạng B2
1/3/06
128
0
0

Trích đoạn: long

em nhìn thấy ở hanội y trang con này mầu bạc biển lào chưa độ nhìn ngoài đường bé síu trông ko thể thao lắm nhìn Esclipe đẹp hơn nhiều
Con này đúng là bé hơn Mit Eclipse nhưng em thấy thiết kế của nó rất chuẩn, góc cạnh tinh tế, không cảm giác có chi tiết nào thừa thãi, nhìn rất "thể thao" kể cả về quan điểm khí động học, tất nhiên con này phải độ như trên, chứ để nguyên thủy không đẹp đúng là trông nó còi còi. Còn mấy em eclipse đời cũ em thấy nó cứ béo tròn ung ủng, nhìn thể thao mỗi cái là 2 cửa và độ điếc linh tinh trông cũng bắt mắt nhưng thật sự là trông nó không nhanh nhẹn như con Celica này, còn đời sau 2000 của eclipse thì lai căng nhìn xấu tệ, nhất là cái bodykit và bộ giò nguyên thủy, trông buồn cười lắm, đời 2006 thì lai với BMW serie 6, nói chung em không thích sự lai căng. Đúng là nếu ra đường nhìn thấy con Eclipse cũng có nhiều người thích vì nó là cái xe thể thao dáng dấp ok đầu tiên ở VN, nhưng nếu đem 2 con celica và eclípse cạnh nhau đảm bảo các bác sẽ thích con Celica hơn vì cái vẻ đẹp hiện đại của nó. Nói chung đấy la ngu ý của em thôi, còn về thẩm mỹ thì không tranh cãi được vì mỗi người mỗi khác mừa ..

Hạng B2
1/3/06
128
0
0

Trích đoạn: chain

Chính Xác , em đợi mãi mới thấy bác xuât hiện và kết luận như vầy hehe ! Bác thích không bác thích thì bác ẫm em nó đi bác !!! :D:D:D
Em cũng thích lắm bác ạ, nhưng ẵm bây giờ thì chưa đủ tiền còn nếu để nó nhập ồ ạt về bán rẻ thì em lại ứ thích nữa hehe

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Em cũng thích lắm bác ạ, nhưng ẵm bây giờ thì chưa đủ tiền còn nếu để nó nhập ồ ạt về bán rẻ thì em lại ứ thích nữa hehe

Sao không thích nữa vậy bác. Bac muốn chơi đồ hiệu và độc quyền (không đụng hàng). Thì phải chấp nhận cái giá trên mây thôi :D
Em chúc bác ẵm được một em nào mà bác thích !

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Trích đoạn: chain

Nếu sau đuôi gắn Clear Tail light thì tuyệt hơn nữa