Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Re:Xin chào anh em Crure Club

tieuho123 nói:
yeu xe hoi nói:
nghe nói Cruze and Passion đang trong giai đoạn ấp ủ ạ hihihihih

Lên chương trình off trong tháng 10/2013 này luôn đi Bách ơi....em vừa tìm được giá tốt chưa từng có khi gom đủ 10 phòng nè , 750k/đêm ...tất cả các phòng đều hướng biển , resort này view rất đẹp ....Nếu Ok thì sau ngày vui của Đức Henry đi cũng rất Ok
chỗ nào mà rẻ vậy bác tieuho? bữa e đi Bình ba đáng đồng tiền bát gạo...

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

HQExpress nói:
tieuho123 nói:
yeu xe hoi nói:

Lên chương trình off trong tháng 10/2013 này luôn đi Bách ơi....em vừa tìm được giá tốt chưa từng có khi gom đủ 10 phòng nè , 750k/đêm ...tất cả các phòng đều hướng biển , resort này view rất đẹp ....Nếu Ok thì sau ngày vui của Đức Henry đi cũng rất Ok

Fiore resort .....em quen với Chị Chủ ở đó nên họ cho giá tốt trong tháng 10/2013 này là 750k/đêm ....còn ăn uống thì có thể giảm giá từ 5 - 10% trên giá menu thôi . View ở Fiore thì rất đẹp , tất cả các phòng đều hướng biển .....em đã ở đó từ đầu năm đến giờ cũng 4 lần rồi nhưng chưa bao giờ ở có giá dưới 1tr/đêm

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

tieuho123 nói:
HQExpress nói:
tieuho123 nói:
yeu xe hoi nói:

Fiore resort .....em quen với Chị Chủ ở đó nên họ cho giá tốt trong tháng 10/2013 này là 750k/đêm ....còn ăn uống thì có thể giảm giá từ 5 - 10% trên giá menu thôi .  View ở Fiore thì rất đẹp , tất cả các phòng đều hướng biển .....em đã ở đó từ đầu năm đến giờ cũng 4 lần rồi nhưng chưa bao giờ ở có giá dưới 1tr/đêm
Em ngâm cứu chỗ này thấy rất ok, hình như hội Matiz cũng rất thân với chủ Resort.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

- Sevenseat cũng vừa ở với hội Matic hôm cuối tháng 8/2013 thì phải

- Làm 1 chuyến ko Bác Cham 1s
....Chủ nhật này Bác Cham 1S có đi đám cưới siêu xe ko ?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50

Mạn phép chút nhé các bác. Sắp xếp ra chém gió cho vui ạ.

Thứ 4 tuần sau (23/10/2013), vừa off lần cuối để chuẩn bị cho chuyến đi Từ Thiện Cà Màu, đồng thời kết hợp Off tổng kết chuyến đi Cần Thơ của chi hội GMFC. Mong các bác, các mợ, các em, các con, các rau.... sắp xếp thời gian tham gia đông đủ.

Địa điểm: lấy ý kiến đa số trong 3 địa điểm sau:

1. Nhà Hàng Vườn Phố QK7. Đây là nơi không được good lắm nhưng vị trí dễ cho tất cả mọi người tham gia, bãi đỗ xe thoải mái.
2. Quán Những người Bạn, Phan Văn Trị - Gò vấp. Có bãi đậu xe, rộng rãi, giá hợp lý.
3. Quán Ngả Ba Sông, Nguyễn Hữu Cảnh.

Thời gian: 6:00pm - 7:00pm

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

lequocthinh nói:
Pu Gay xì pam kia pà con
Thông tin kịp thời mà Xì pam gì em. tks lão Pua ròm nhoen. Anh em Cruze sẽ tham gia ạ.