Re:Xin chào anh em Crure Club

HQExpress nói:
yeu xe hoi nói:
Bác
tiger_strongs nói:
Em đăng ký 2 cái áo ma giờ cũng chua có nè mấy Bác ui, huhu....:confused:
Áo có mà bác ko chịu lấy,đâu thế giao tới tận nhà được,bao nhiêu người chứ ko phải một mình Sơn,Sơn nên thông cảm,cái vụ áo này làm vì hội thôi chứ ko có được gì ở đây cả ,nên mỗi người nên tự giác,đã có người đứng ra lo từ a-z cho tới khi có áo,mình ko đi off,ko gặp nhau sao mà đưa áo được,nếu không đi off được,cũng bằng cách này or cách kia để lấy áo mà
bác nào đã dk áo VCC mà chưa nhận thì confirm để cùng YXH thu xếp 1 bữa off cafe trao áo nhé
1. HQexpress
2. Tiger_strongs
3. Minhtri
4. Lequocthinh
5.....
ý kíến hay đó ạ. Em thì sao cũng đc. Mấy bác cứ lên plan rồi hú em nhá.
P/s: Nhân tiện cảm ơn bác Bách vì hôm bữa đã mua dùm em cái bộ đàm rồi còn qua đưa cho a Poor ngay trong chiều để em kịp chuyến đi miền Tây. Bộ đàm xài rất tốt. Cám ơn bác nhiều nha

À mà bác B đổi bằng đc chưa? :D

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

minhtri87 nói:
HQExpress nói:
yeu xe hoi nói:
Bác
tiger_strongs nói:
Áo có mà bác ko chịu lấy,đâu thế giao tới tận nhà được,bao nhiêu người chứ ko phải một mình Sơn,Sơn nên thông cảm,cái vụ áo này làm vì hội thôi chứ ko có được gì ở đây cả ,nên mỗi người nên tự giác,đã có người đứng ra lo từ a-z cho tới khi có áo,mình ko đi off,ko gặp nhau sao mà đưa áo được,nếu không đi off được,cũng bằng cách này or cách kia để lấy áo mà
bác nào đã dk áo VCC mà chưa nhận thì confirm để cùng YXH thu xếp 1 bữa off cafe trao áo nhé
1. HQexpress
2. Tiger_strongs
3. Minhtri
4. Lequocthinh
5.....
P/s: Nhân tiện cảm ơn bác Bách vì hôm bữa đã mua dùm em cái bộ đàm rồi còn qua đưa cho a Poor ngay trong chiều để em kịp chuyến đi miền Tây. Bộ đàm xài rất tốt. Cám ơn bác nhiều nha

Hihihi vụ bằng lái em lubu quá ,tới nó nói hết số,em để cho dịch vụ làm luôn hết 500k,24/9 này lấy bằng mới hihihih,thấm thoát đã 5 năm rùi hic

Hạng B2
24/9/12
411
31
28

yeu xe hoi nói:
minhtri87 nói:
HQExpress nói:
yeu xe hoi nói:
Bác
tiger_strongs nói:
1. HQexpress
2. Tiger_strongs
3. Minhtri
4. Lequocthinh
5.....

Hihihi vụ bằng lái em lubu quá ,tới nó nói hết số,em để cho dịch vụ làm luôn hết 500k,24/9 này lấy bằng mới hihihih,thấm thoát đã 5 năm rùi hic
bằng bác mua hay thi vậy bách?5 năm mà tay lái chán thía....hehe

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/1237225_205449222965564_1353162540_o.jpg

Hạng B2
2/3/13
376
30
28

Chậm 1s nói:
TeacherABC nói:
Up hộ bác Chậm 1s
Bình thường post hình từ FB qua đơn giản, lần này kỳ quá. TKS anh Tiến.
di hnao ma e k ahy biet vay aN, CN off cafe khong? tuan sau e lai sang Malai nua roi, hiz