Tập Lái
3/1/18
41
31
18
Có thể mỗi người có cái nhìn khác nhau... riêng em thấy chả có đời Santa Fe nào có thể so sánh về ngoại thất với Acura MDX 2007 - 2013 được cả
so sánh thế nó hơi lệch bác ạ, Acura là dòng xe sang của Honda thì nên so sánh với Genesis hợp lý hơn. Chứ Santafe đẹp ngang Acura thì ai thèm mua Honda nữa :D

Tập Lái
2/4/18
35
5
8
27
Bọn kia hyundai dc cái thuê, các hãng châu âu thiết kế nên đẹp thật
Mấy anh nhật bh cũng đẹp ra nhưng chưa dc.... Đẹp như xe sang

Tập Lái
2/4/18
35
5
8
27
Có một số mẫu mau lỗi thời. Một số mẫu 10 năm vẫn thấy đẹp ( Santa Fe 2007). Các xe kiểu Genesis đời mới, Kia Stinger thì xe Nhật chắc còn đuối về thiết so với mấy em nó.
Mấy ad nhật mà thuê mấy anh châu âu thiết kế thì mấy Hàn này đuối lắm nghe

Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Chiêu mộ nhân tài về đầu quân đó là chuyện bình thường trong kinh doanh, qua đó cũng cho người khác thấy được họ chịu học hỏi và biết mình ở vị trí nào nên mới cần người ở nước khác về để góp phần thay đổi. Nhật thì có cái riêng của Nhật, vd như con GT-R của Nissan giờ bác kêu nó đổi thiết kế theo kiểu châu Âu thì e nghĩ sẽ mất đi sự đa dạng và riêng biệt trên thị trường rồi.

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Chủ thớt đặt câu hỏi gây chiến tranh, chia rẽ anh em à...Đơn giản là tiền của mình thì mình thích chiếc nào thì mình xúc thôi, ưu nhược có hết. Ít tiền thì xe cỏ, nhiều tiền thì xe sang. Có xin tiền của thằng nào đâu mà đưa chiếc xe mình lên, dìm chiếc xe kia xuống, mà mấy thằng dìm dìm thì hay bị chết đuối lắm à
Nhìu khi đi chiếc Kia còn hơn là xe máy đầu trần chạy ngoài nắng :))

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113

văn hoá xe Nhật nó có cái chất riêng bác ơi nó, bác mà thấy Nhật độ RR, Bentley là chỉ có nước quỳ lạy nó thôi. Bò và Ngựa nó độ là bao đi bán kẹo kéo luôn,

• Like
Reactions: Quang soly
Tập Lái
2/4/18
35
5
8
27
văn hoá xe Nhật nó có cái chất riêng bác ơi nó, bác mà thấy Nhật độ RR, Bentley là chỉ có nước quỳ lạy nó thôi. Bò và Ngựa nó độ là bao đi bán kẹo kéo luôn,
Công nhận, nhật thik chơi độc lạ, e từng qua nhật thấy mấy nhóm độ xe lạ khiếp từ lexus đếm lambo, moto còn ko tha
Dù sáng tạo hay nhưng khác ng vl

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
so sánh thế nó hơi lệch bác ạ, Acura là dòng xe sang của Honda thì nên so sánh với Genesis hợp lý hơn. Chứ Santafe đẹp ngang Acura thì ai thèm mua Honda nữa :D
Không phải đâu... vi nếu so sánh 2 dòng này thì khập khiễng thật. Nhưng đây là công nhận thiết kế đẹp nhất của tất cả các loại xe trên thế giới, k phân biệt loại xe nào. Vì em thấy bác này kêu Santa Fe đẹp nhất là đời 2007 (chắc fan của nó) nên em mới nói tất cả các đời Santa Fe còn so k đc huống gì lại muốn so sánh với các thiết kế đã đoạt giải ở thớt đã viết.

• Like
Reactions: Quang soly