Tập Lái
RE: Rèn luyện Kỹ năng đỗ xe - lùi xe

Trích đoạn: minhtrimobile

ui cha!~ bài 1 thì fláh nó bị lỗi,dau dung roi ma no ko chiu done! nhung ma tập kiểu này ko ổn,lấy xe ra đường mà de,1 hồi nát cái cãng sau chắc là de gôd luôn ah!

Em thử lại vẫn ngon mà bác, có lỗi gì đâu? bác xem lại xem nhé.

Hạng B1
25/8/08
61
1
8
biên hoà

đúng là hay thiệt đoá, nhưng khi leo lên xe rồi khi lùi xe thì tay chân em run như cầy sấy vậy, em đã lái xe 3 năm rồi nhưng phần lùi xe vẫn còn yếu nhìu lắm! mong các bác chia sẽ kinh nghiệm cho e nha!!!

Tập Lái
13/8/08
32
1
0
53

Bác cứ cho tốc độ 5km/h khi lùi là OK, không phải run nữa

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

cũng hay nhưng dù sao game với thực tế cách nhau một quãng xa tít à

Tập Lái

đúng là lái thực tế thì khác hoàn toàn, nhưng nguyên lý thì khá giống nhau, ví dụ bác lùi chuồng thì tốc độ phải giảm chậm, đánh tay lái cũng khá giống với thực tế đấy chứ

Hạng B2
1/3/07
186
2
16
56
Sài Gòn

Trích đoạn: jenlovebi

đúng là hay thiệt đoá, nhưng khi leo lên xe rồi khi lùi xe thì tay chân em run như cầy sấy vậy, em đã lái xe 3 năm rồi nhưng phần lùi xe vẫn còn yếu nhìu lắm! mong các bác chia sẽ kinh nghiệm cho e nha!!!
sao lái đã 3 năm nhưng lùi vẫn run hả bác?trong 3 năm bác chạy được bao nhiêu km a?

Hạng B1
25/8/08
61
1
8
biên hoà

Trích đoạn: baycaumuoi

Trích đoạn: jenlovebi

sao lái đã 3 năm nhưng lùi vẫn run hả bác?trong 3 năm bác chạy được bao nhiêu km a?
3năm nhưng vì em ko chạy nhìu lắm, đa số là chạy đường trường ko ah, những khúc đường nào khó chạy thì papa em lãnh hết nên 3 năm mà tay lái vẫn còn yếu bác ạ!![8|]