Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
BÁC GỜ LÁT ngậm ngùi nhìn thôi và nói không nên lời hay ý lớn cũng gặp nhau hay sao ấy???

Tặng anh tấm hình của 1 tay chơi sì-líp không sợ ...muỗi cắn nè -he he
Renault Caravelle 1968

Renault Caravelle 1968

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
Em này đẹp thật đấy ! Sao các Pác giỏi "mò" thế, em nghĩ VN nhiều xe cổ các loại nhỉ ? Em cũng mê dòng xe mui trần 4 chỗ nhưng ......

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Xe này đẹp quá. Em cũng thích mấy em xe cỗ mui trần xinh xắn như vây quá. Bác hongxike có thể cho e biết làm sao có coi xe này ở đâu được không? Bác có thể cho em biết số phone của chủ xe hoặc địa chỉ được khg? Em xin hậu ta bác. Số phone em: 091 380 5686. Các bác nào biết có xe dạng như vậy cũng nhờ báo giúp cho em nha. Thanks các bác nhiều.

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Vơ hai bác Tư gà lôi đẹp wá. Không biết bác khi nào có ý định gả vợ hai này hoặc bác biết đâu kiếm được một em như vậy làm vợ 2 thì nhờ bác bao giúp em nha. Thanks bác.

Tập Lái
27/5/09
23
0
0
phamtan nói:
Xe này đẹp quá. Em cũng thích mấy em xe cỗ mui trần xinh xắn như vây quá. Bác hongxike có thể cho e biết làm sao có coi xe này ở đâu được không? Bác có thể cho em biết số phone của chủ xe hoặc địa chỉ được khg? Em xin hậu ta bác. Số phone em: 091 380 5686. Các bác nào biết có xe dạng như vậy cũng nhờ báo giúp cho em nha. Thanks các bác nhiều.

anh ấy báo là em nó được gả rồi bác ạh, xuất giá theo chồng về Nha Trang, và giá là 4,200 USD

chúc các bác sớm tìm được em mui trần như ý thích. Thỉnh thoảng em thấy ở khu vực Biên Hoà, Bình Dương, còn nhiều xe mui trần cổ lắm, chủ nhật bác rảnh chạy lòng vòng hỏi thăm mấy gara ở Biên Hoà là họ chỉ cho mình đi xem, phần lớn là xe của ông bà để lại, nay con cháu thích chạy xe đời mới nên đem ra bán, giá lại mềm nữa.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/6/09
20
0
0
em Floride này giá 4,200 USD ạ????

Thông tin này chóang quá, bác confirm lại với, nếu 10,000 em mua ngay.

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Cũng uổng quá. Giá xe mà bác hongxike nói là Renault Caravelle. Em cũng thích kiếm một em như vậy về mình tự dọn lại. Còn em Floride của bác Tu Ga Loi thì đẹp hơn nhiều, tất nhiên xe nào thì tiền đó thôi. Nhưng mà chơi xe cổ thì thích kiếm em xe cổ giá vừa phải rồi về em tự dọn lại mới thích. Xe bác Tư Ga Loi thì quá ngon ròi. Mua em xe khác về để dọn lại thì chắc cũng phải bỏ ra vài K thằng Mỹ nữa. Chưa kể thời gian công sức và có khi không có kiếm được đồ nữa. Nhưng cái thời gian công sức mình bỏ ra để dọn xe cũng là một cái thú của việc chơi xe cổ mà. Em nói vậy có phải không các bác.

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
Bác phamtan cho em hỏi là caravelle và Floride thì xe nào ngon hơn bác nhỉ, hình như 2 con này giống hệt nhau nhưng con caravelle là máy 1.100 và Floride là máy 850cc phải ko ạh.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
dongtranson nói:
Bác phamtan cho em hỏi là caravelle và Floride thì xe nào ngon hơn bác nhỉ, hình như 2 con này giống hệt nhau nhưng con caravelle là máy 1.100 và Floride là máy 850cc phải ko ạh.

Bác cũng tính chơi mấy em này nữa hả. Jeep chưa phải là thú vui duy nhất sao? 30/6/2009 AE Jeep họp mặt bác ở SG thì ghé qua tham gia luôn.