Hạng B2
2/6/14
106
28
28
33
Em đang tưởng tượng đến cảnh em sport này drift góc cua gắt với cái phanh tay điện tử thì ko hiểu em nó drift kiểu gì :)). Đã fwd rồi còn bảo dùng phanh tay điện tử mà vẫn đòi hỏi sport nữa, chết cười :)). Khác gì mấy em xe ga chạy xích quái thai của honda vs yamaha 1 thời :)).
Các bác thử đòi hỏi mấy em Sti, evo, Gt-r, Golf, Scirooco, Megane rs, Corvette... dùng phanh tay điện tử đi xem có bị các fan tốc độ góp đá tảng phản bác lại ko :D

Hạng B2
2/6/14
106
28
28
33
Em đang tưởng tượng đến cảnh em sport này drift góc cua gắt với cái phanh tay điện tử thì ko hiểu em nó drift kiểu gì :)). Đã fwd rồi còn bảo dùng phanh tay điện tử mà vẫn đòi hỏi sport nữa, chết cười :)). Khác gì mấy em xe ga chạy xích quái thai của honda vs yamaha 1 thời :)).
Các bác thử đòi hỏi mấy em Sti, evo, Gt-r, Golf, Scirooco, Megane rs, Corvette... dùng phanh tay điện tử đi xem có bị các fan tốc độ góp đá tảng phản bác lại ko :D

• Like
Reactions: camel.renault
Tập Lái
16/1/14
1
30
18
Đẹp, nhìn thấy chất. Nhìn cái giá cũng ngất. Giá này coi bộ có nhiều lắm lựa chọn khác. E là phải Fan cuồng mới mua đấy.

Hạng B2
6/6/11
100
20
18
Hà Nội
Nếu như vậy xe này chỉ bác nào biết hoặc muốn học drift mới mua thôi

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
3 chế độ lái CVT, M+/-, drive RS để làm gì, thỉnh thoảng driff cho thiên hạ ngoái nhìn phấn khích tí thôi các bác, vẫn có kh nữ nhẹ nhàng, điềm đạm thích lượn lờ e nó đấy thôi

Hạng B2
8/8/13
135
28
28
Cảm ơn bác, em cũng chết cười với chiêu cạnh tranh k lành mạnh của các Bác ss chuyên đi dìm hàng Renault !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/6/11
100
20
18
Hà Nội
Cảm ơn bác, em cũng chết cười với chiêu cạnh tranh k lành mạnh của các Bác ss chuyên đi dìm hàng Renault ! cóc ghẻ cứ đòi so với thiên nga !!
Em cũng chỉ là khách hàng Sử dụng Renault-Samsung
Rất hay cho cái gọi là thiên nga. Bác Re cứ ở trển đi nhé