Hạng B2
11/12/08
353
80
28
Em ko máu .... Chờ về sờ tận tay, chạy thử coi giàn nhún, động cơ, cách âm, chất liệu nội thất sao đã ....
Nhưng rõ ràng sales Renault tệ, nhưng tệ nhất là thằng GM sau đó là Sales Diẻctor của Renault tại Vietnam....... So với bác Vinh Nam bên Mercedes trước khi GLC ra PR update liên tục ..... Hèn gì Renault ế ít ai quan tâm cũng phải .... Tiếc cho 1 mẫu xe đẹp và chủ lực thị trường của Renault.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
Em ko máu .... Chờ về sờ tận tay, chạy thử coi giàn nhún, động cơ, cách âm, chất liệu nội thất sao đã ....
Nhưng rõ ràng sales Renault tệ, nhưng tệ nhất là thằng GM sau đó là Sales Diẻctor của Renault tại Vietnam....... So với bác Vinh Nam bên Mercedes trước khi GLC ra PR update liên tục ..... Hèn gì Renault ế ít ai quan tâm cũng phải .... Tiếc cho 1 mẫu xe đẹp và chủ lực thị trường của Renault.
Bọn Pháp nhợn nó chỉ biết ngồi thong thả cafe lãnh lương.....với lại chỉ nhập nguyên con mà chưa lắp ráp giảm giá thì sẽ đi xa luôn......

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em Latitude nhập khẩu nguyên chiếc giá 1,4 tỷ thì em này giá chắc chắn cũng phải tầm đấy ko thể thấp hơn đc. Sợ cạnh tranh với Peugeot 508 còn khó chứ nói gì đến mấy anh Nhật - Hàn.