Tư Vấn Du Lịch Resort hồ tuyền lâm

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Khu Tuyền Lâm em chỉ mới đi 2 chỗ là Edensee (1 lần) và Terracotta (1 năm đi mấy lần).

Edensee thì yên tĩnh, lần trước e đi ở trong đó 3 đêm, có 1 con đường đất khoảng 3km bao quanh resort đi bộ rất đã, nhưng khá là xa, tuy nhiên có shuttle bus đưa đón ra trung tâm. Dưới khu ăn sáng có 1 vườn thu ngủ, có công, heo rừng, nai. Ngồi ăn sáng nghe tiếng chim kêu, coi công múa rất đã.

Terra thì đúng ngon bổ rẻ, gần sát phía ngoài nên gia đình em thường ở đây, cũng có 1 con đường vòng quanh resort đổ betong, nhưng ngắn hơn. cũng có shuttle bus đưa đón ra trung tâm luôn. Ăn sáng cá nhân thấy Edensee ăn ngon hơn, nhiều món hơn. Terra có vườn dâu và rau cho khách tham quan free, nhưng đi suốt thì chỉ đc mấy trái dâu nhỏ xíu.

Cả 2 đều có hồ bơi nước nóng trong nhà (hồ bên Edensee rộng hơn), khu vui chơi cho trẻ em, xe điện chở vòng quanh resort, Terra nhìn mới hơn Edensee, có thể do Edensee xây theo lối kiến trúc châu Âu, nên nhìn cổ kính. Nhân viên bên Edensee vui vẻ, nhiệt tình hơn bên Terra.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Sao e ở thấy đẹp mà sợ ma quá ạ. Có con chim gì nó cứ b hú b hú từ cỡ 12h tới tận 3h sáng làm e thức cả 2 đêm teo cả trim.
Đó là bác ở một mình, em ở 2 mình không bao giờ teo cả

• Like
Reactions: Võ Sơn