Chia Sẻ ReSort Mũi Né

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/6/08
1.270
5.709
113
15
Rock Water Bay gan do thi okie, chu thang Eco Spa nay di ton tien ma them tuc!

Hạng C
27/7/10
634
118
43
mi.sa nói:
Có bác nào đi Eco Spa Village chưa, cho em xin nhận xét với
Ăn sáng quá tệ.Hồ bơi quá nhỏ.Lên xuống phòng băng qua đường rất nguy hiểm.Phòng ờ trên núi leo lên leo xuống rất bất tiện cho người già và trẻ em.Trẻ con không có không gian vui chơi.
Chỉ thích hợp dẫn chân dài đi trốn V1.

Hạng B2
21/1/13
249
20
18
HCM
Mới đi seahorse reosrt & spa về. Phải nói là sau bao năm mọi điều ở seahorse vẫn như cũ : bãi biển đẹp, hồ bơi sạch,phòng ốc, thức ăn và thái độ phục vụ của nhân viên resosrt này chỉ có 1 từ " tuyệt ".

Tập Lái
4/12/12
36
0
0
www.nemotravel.vn
baokhoa27 nói:
Mới đi seahorse reosrt & spa về. Phải nói là sau bao năm mọi điều ở seahorse vẫn như cũ : bãi biển đẹp, hồ bơi sạch,phòng ốc, thức ăn và thái độ phục vụ của nhân viên resosrt này chỉ có 1 từ " tuyệt ".

Hehe cám ơn bác ủng hộ book phòng bên mình.

Các bác mà đi Kê Gà thì mùa hè 2013 này nên chọn cái Villa Del Sol nhé. Tuyệt vời! Đang có kmãi voucher rất đã & ở 2 tính tiền 1.5, ở 3 tính tiền 2 đó. Villa Del Sol Tú wánh giá hơn The Pegasus 1 chút nữa cho các bác dễ hình dung.

Hạng B2
21/1/13
249
20
18
HCM
MrTu.NemoTravel nói:
baokhoa27 nói:

Các bác mà đi Kê Gà thì mùa hè 2013 này nên chọn cái Villa Del Sol nhé. Tuyệt vời! Đang có kmãi voucher rất đã & ở 2 tính tiền 1.5, ở 3 tính tiền 2 đó. Villa Del Sol Tú wánh giá hơn The Pegasus 1 chút nữa cho các bác dễ hình dung.
Thanks Mr.Tú đã giới thiệu và booked phòng bên seahorse cho gia đình. Đang quan tâm đến cái viila del sol đây, Mr.Tú gởi thông tin qua mail cho tôi nhé.

Tập Lái
4/12/12
36
0
0
www.nemotravel.vn
baokhoa27 nói:
MrTu.NemoTravel nói:
baokhoa27 nói:

Thanks Mr.Tú đã giới thiệu và booked phòng bên seahorse cho gia đình. Đang quan tâm đến cái viila del sol đây, Mr.Tú gởi thông tin qua mail cho tôi nhé.

Tú đã nhận đc mail của anh. Cái Del Sol này phù hợp gia đình anh đó. Dĩ nhiên là sang trọng hơn Gành nhiều rồi. Để Tú gửi chi tiết qua mail cho anh. Cám ơn anh.

Tập Lái
10/9/12
38
1
6
Sao các bác không chọn SG-Mũi Né resort, cũng ok lắm. Bánh căn các bác đến đường Ngư Ông Phan Thiết là ngon nhất.

Hạng B1
23/12/11
84
2
8
37
Aleebooz phòng ốc cũng được nhưng thức ăn thì chắc phải ra ngoài ăn cho hợp khẩu vị

Hạng B1
22/7/08
88
0
6
TP.HCM
Villa del sol giá bao nhiêu 2 đêm cuối tuần bác? Em định cuối tháng này bố trí cho gđình (01 phòng) đi chơi.

Status
Không mở trả lời sau này.