Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Haizz, cuối tuấn mà bệnh chán quá các bác, ngồi buồn xem lại mấy clip trong điện thoại thấy có cái clip này post lên chơi. Trong lúc chờ bàn ở ngoài đường đạp đạp ga quay fin chơi :D. Ngồi trong xe ko đạp thì em ru, 2k rpm thì uu nhẹ, 3-4k thì ùn ùn brừm brừm :D. Ga cuối thiếu intake với mode lại ECU nên bị bụp bụp, hụt gió thiếu xăng :D. Ngồi trong xe nghe vậy chứ ngoài đường chẳng biết có nghe ko vì ko có ai chạy cho em nghe cả :D, À các bác nhớ bật loa có bas mới nghe đc, hcu7 em nghe trong điện thoại ko nghe thấy gì, vì toàn treble :D
youtube=http://www.youtube.com/watch?v=5ULLgzUQzzg

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/6/10
226
11
0
ở trong xe mà nghe vậy, thì ở ngoài nghe hơi bị ấn tượng đó Bác! Em thì khoái nhất luc đạp ép ga, xe tự trả về 1 số nghe tiếng máy đã lắm, như xe đua!:D

Hạng C
14/11/13
790
1.692
113
Các bác có thích tiếng pô xe nổ to không??
Nghe nó đã lỗ tai chứ các bác hỉ.
Cứ như nghe ô dê ô dê liên tục nó mới phê nhệ.:3dmatkinh::3dcuoigif:

Tập Lái
5/11/22
31
1
8
21
Haizz, cuối tuấn mà bệnh chán quá các bác, ngồi buồn xem lại mấy clip trong điện thoại thấy có cái clip này post lên chơi. Trong lúc chờ bàn ở ngoài đường đạp đạp ga quay fin chơi :D. Ngồi trong xe ko đạp thì em ru, 2k rpm thì uu nhẹ, 3-4k thì ùn ùn brừm brừm :D. Ga cuối thiếu intake với mode lại ECU nên bị bụp bụp, hụt gió thiếu xăng :D. Ngồi trong xe nghe vậy chứ ngoài đường chẳng biết có nghe ko vì ko có ai chạy cho em nghe cả :D, À các bác nhớ bật loa có bas mới nghe đc, hcu7 em nghe trong điện thoại ko nghe thấy gì, vì toàn treble :D
youtube=
các bác xem giúp e năm 2022 có nên múc chiếc này k? tra giá trên oto thì yên tâm r nhưng sợ nhảy hố cả 6 năm rùi, giá từ 325tr = 5 cây vàng

Attachments