Hạng B1
24/5/14
65
21
8
52
Bác ở đâu, có cho Nisan kích thước lổ chờ 21mm x 36mm k?

Tập Lái
4/4/17
18
1
3
45
Cụ nào cần tư vấn thêm alo 0933/663/338 hoặc inbox em sẽ trả lời chi tiết ạ
Cảm ơn các cụ!

Chào bác chủ thớt,
Vừa rồi mình cũng có đặt trên mạng một bộ TPMS Careud U912 về.
Sau khi gắn vào dọc 1 hồi thì nó chỉ hiện thông số lên bánh FL, còn lại 3 bánh kia thì ko hiển thị gì trên màn hình cả :(. Khi mình thử tháo cái đầu van FL ra thì thông số màn hình vẫn ko thay đổi gì (lẽ ra nó phải về ko chứ nhỉ?)
Bac tư vấn giúp mình xem như vậy là nó bị sao được ko?
Có cách nào reset cái cục này để cho nó nhận cả 4 bánh luôn ko?
Thanks bác nhiều.
p/s: xe mình là Honda Civic

• Like
Reactions: anhosg
Tập Lái
4/4/17
18
1
3
45
Chào bác chủ thớt,
Vừa rồi mình cũng có đặt trên mạng một bộ TPMS Careud U912 về.
Sau khi gắn vào dọc 1 hồi thì nó chỉ hiện thông số lên bánh FL, còn lại 3 bánh kia thì ko hiển thị gì trên màn hình cả :(. Khi mình thử tháo cái đầu van FL ra thì thông số màn hình vẫn ko thay đổi gì (lẽ ra nó phải về ko chứ nhỉ?)
Bac tư vấn giúp mình xem như vậy là nó bị sao được ko?
Có cách nào reset cái cục này để cho nó nhận cả 4 bánh luôn ko?
Thanks bác nhiều.
p/s: xe mình là Honda Civic
(hic mình lỡ đặt mua trên mạng rồi mới tìm thấy link của bác. Phải tìm đc link bác trước mình đặt lun của bác là ngon rồi :((

Tập Lái
4/4/17
18
1
3
45
lấy xe chạy 01 vòng là hết ah. Không thì thay pin
Mình cũng đã thử lấy xe chạy 1 vòng rồi mà vẫn bị.
Lúc chạy thì thấy nó có thay đổi nhiệt độ tăng lên chút đỉnh (tất nhiên là mình chỉ thấy của cái bánh FL đang hiển thị trên màn hình thôi, còn 3 bánh kia thì trên màn hình ko hiển thị gì hết)

Sau đó về mình thử lấy cục pin của cái FL thay qua cho cái RL thì cũng ko có thay đổi gì.
Có cách nào reset lại cái cục màn hình ko bác?

Tập Lái
4/4/17
18
1
3
45
đôi khi nó mất hơi nhiều thời gian chạy xe thì nó mới nhận được bác ah, không phải gắn lên là nhận được liền đâu
OK thanks bác giúp đỡ. Để mình thử chạy nhiều hơn xem có gì thay đôi không mình sẽ update lại.