Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Đồng ý với bác. Hàng chủ đầu tư thì đã bán hết giờ chỉ có hàng sang nhượng, giá này người mua và người bán quyết định với nhau chứ cũng không ai can thiệp để thổi nguyên cái dự án này lên được
Hôm rồi mình thấy anh nói mình kháy anh vụ giá cao. Có à? Mình nhớ là có kháy vụ ku sales nào là khí hậu dưới này như Đà Lạt.
Vụ giá thì, không phủ nhận được sự làm giá của sales đâu anh. Nhưng cái chính là phải có nhu cầu từ khách.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
23/8/19
221
149
43
32
Hôm rồi mình thấy anh nói mình kháy anh vụ giá cao. Có à? Mình nhớ là có kháy vụ ku sales nào là khí hậu dưới này như Đà Lạt.
Vụ giá thì, không phủ nhận được sự làm giá của sales đâu anh. Nhưng cái chính là phải có nhu cầu từ khách.
Là em đây. Em chỉ nói những lô ven hồ mát chứ ko nói tổng thể dự án. Khách em khá nhiều tài chính đã chuẩn bị xong xuôi chỉ chờ có hàng là vào tiền mà không có hàng đây bác

• Like
Reactions: Kensoihoa
Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Là em đây. Em chỉ nói những lô ven hồ mát chứ ko nói tổng thể dự án. Khách em khá nhiều tài chính đã chuẩn bị xong xuôi chỉ chờ có hàng là vào tiền mà không có hàng đây bác
Chỗ này giá lên là 1 phần do hiệu ứng marketing anh à.
Anh quay lại lịch sử của nó đi. Đông Tăng Xông, mua xong ôm lên tăng xông vì nản luôn.
Giờ CĐT ra hàng mới nên quảng cáo, xây cất tùm lum, cộng thêm hiệu ứng TP Thủ Đức nên mới sống dậy. Cả làng chỗ nào cũng lên, cơ mà, khu này lên nhỉnh hơn.
Tuy nhiên, xét trên tổng thể khu, cũng còn lâu lắm mới lấp đầy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Em nói thật hôm trước em xuống khu này lúc 7g tối, em không thấy một bóng đèn nào hết. Tối thui, không biết bây giờ có đèn chưa.
tối về đây ở cho đám trẻ chơi năm mười thì nhất hay chơi cầu cơ cũng đc

• Wow
Reactions: meocon2002
Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Em nói thật hôm trước em xuống khu này lúc 7g tối, em không thấy một bóng đèn nào hết. Tối thui, không biết bây giờ có đèn chưa.
Chưa bàn giao xong hết mà bác, đường Liên Phường mà xong thì khu này tăng mạnh