Hạng B1
6/11/17
81
123
33
37
Gía ổn nhỉ... pháp lý thế nào vậy Bác?
Này phải đi hỏi ông Tân Cảng . Mà đợi ông này chắc đến lúc các anh chống gậy hết chưa biết pháp lý nhích được miếng nào ko. Theo mình xác định mua ở thì được, chỉ là ở thì run không biết nó có đuổi mình ra đường ko thôi :p

• Like
Reactions: Hako_Le
Hạng C
25/4/15
611
669
93
44
Valencia giá tốt quá mà pháp lý qq thì em cũng xin chạy, mà chắc do pháp lý vậy nên mới có giá đó

• Haha
Hạng B2
4/7/21
183
4.705
93
m.facebook.com
Này phải đi hỏi ông Tân Cảng . Mà đợi ông này chắc đến lúc các anh chống gậy hết chưa biết pháp lý nhích được miếng nào ko. Theo mình xác định mua ở thì được, chỉ là ở thì run không biết nó có đuổi mình ra đường ko thôi :p
Mà cụ thể là nó bị gì vậy bác?

Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
Mà cụ thể là nó bị gì vậy bác?
Không ai biết cụ thể đâu bác, chỉ thấy nhà trong khu Tân Cảng đất trống chưa được xây. Nên dự án Tân Cảng cũng bị khúc mắc gì đó, dù đất Tân Cảng đã có sổ riêng từng nền, công ty đứng tên.

• Like
Hạng B2
4/7/21
183
4.705
93
m.facebook.com
Không ai biết cụ thể đâu bác, chỉ thấy nhà trong khu Tân Cảng đất trống chưa được xây. Nên dự án Tân Cảng cũng bị khúc mắc gì đó, dù đất Tân Cảng đã có sổ riêng từng nền, công ty đứng tên.
Nếu vậy thì sao nó dám bán tiếp nhỉ? Mua Valencia là HD mua bán hay HD góp vốn vậy bác?

Hạng B2
4/7/21
183
4.705
93
m.facebook.com
có lịch thanh toán rồi đây ah
1. Đặt cọc: 300 triệu
2. Sau 15 ngày: thanh toán 15% khi ký HĐMB
3. Ngày 10/1/2022: thanh toán 83% - Nhận nhà
4. Nhận sổ: thanh toán 2%
Thanh toán như trên em thấy ổn với tình trạng pháp lý tù mù kiểu này, ít ra khi bỏ tiền thì sẽ nhận đc nhà (dù chưa biết bao giờ có sổ).

Có HDMB cũng là một điểm cộng.

Valencia đáng để liều.

Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
Thanh toán như trên em thấy ổn với tình trạng pháp lý tù mù kiểu này, ít ra khi bỏ tiền thì sẽ nhận đc nhà (dù chưa biết bao giờ có sổ).

Có HDMB cũng là một điểm cộng.

Valencia đáng để liều.
Ai mua ở rất OK, cộng đồng cư dân rất ổn, văn minh. Đa phần các cô chú về nghỉ hưu.

• Like