Hạng B2
26/4/09
110
346
63
Tạm thời có thể thuê bên đó ở 1 thời gian trải nghiệm anh ạ, nếu vẫn thích thì chuyển, nếu không thích thì quay về bên này. Cá nhân em thì thấy ĐTL quá vắng và xa mà an ninh chưa tốt, khu mở không có bảo vệ, dân cư thưa thớt nên cảm giác không an toàn. Em thỉnh thoảng vẫn chạy qua ĐTL cho trẻ con chơi thả diều buổi chiều.
Mình cũng mới tính thôi. Hôm CN tuần rồi mình đạp xe qua đó thấy mọi người vào vui chơi thả diều đông lắm. Khu mở nhưng CĐT làm tường rào và cổng thấp quá. Khu này mà làm đường vành đai 3 hoặc thông đường Liên Phường là quá ngon luôn.

• Like
Reactions: Bluesky123
Hạng C
25/4/15
598
662
93
44
Mình cũng mới tính thôi. Hôm CN tuần rồi mình đạp xe qua đó thấy mọi người vào vui chơi thả diều đông lắm. Khu mở nhưng CĐT làm tường rào và cổng thấp quá. Khu này mà làm đường vành đai 3 hoặc thông đường Liên Phường là quá ngon luôn.
thông liên phường chắc còn xa vời hơn vd3, mà em thấy kết nối vd3 vào thì giải quyết đc j ta ?

Hạng B1
19/2/19
84
1.024
86
thông liên phường chắc còn xa vời hơn vd3, mà em thấy kết nối vd3 vào thì giải quyết đc j ta ?
Liên Phường giờ mong làm hoàn chỉnh đoạn đầu Đỗ Xuân Hợp và BOT là may lắm rồi, k dám nghĩ tới thông qua ĐTL.

• Like
Reactions: Khaipy
Hạng C
25/4/15
598
662
93
44
Liên Phường giờ mong làm hoàn chỉnh đoạn đầu Đỗ Xuân Hợp và BOT là may lắm rồi, k dám nghĩ tới thông qua ĐTL.
chuẩn bác, các bác mong Liên Phường như trên bản vẽ thì cứ tầm nhìn 50 năm cho nhẹ lòng

• Like
Reactions: Bluesky123
Hạng C
25/4/15
598
662
93
44
đc, nhiều người tới thả diều hơn, nhất là vùng bên kia sông
ngta mong kết nối về trung tâm, mấy anh sale cứ động viên vd3 vào là giá bùng lổ, em chưa đủ nhận thức bùng lổ chỗ nào nữa

LP thông thì mới là cú hít

Hạng B1
6/11/17
81
123
33
37
Đường dẫn lên VĐ3 đoạn này là chổ nào anh biết ko, chứ VĐ3 đi qua mà ko có đường dẫn lên hoặc đường dẫn nằm xa tít thì cũng như ko :(