Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Công nhận nhìn thích thật bác ơi :D Nhưng em thấy còn phải xem màu ở ngoài là màu nào mà phối cho hợp nữa kia :)

năm nay chắc màu mận đỏ đỏ như con city này lên lắm đó bác. đỏ mà bọc đen thì ngất ngây :D

• Like
Reactions: chikachika
Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
năm nay chắc màu mận đỏ đỏ như con city này lên lắm đó bác. đỏ mà bọc đen thì ngất ngây :D

Năm nay tông nhẹ lên ngôi anh ơi, em có lấy về trong năm chắc cũng làm lại dàn ghế

• Like
Reactions: chikachika
Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
đúng rồi bác, nhìn con city bọc da em nghĩ chắc phê lòi tròng ợ. tính đầu tư bọc da cho cabin nhìn rộng chút rồi bọc alcantara volang nữa là chuẩn ngon bác nhỉ

Bọc da đủ bộ như thế thì còn gì bằng. Nhưng mà tự nhiên giờ em lại nghĩ đại hàn kiểu này thì nỉ có vẻ tốt hơn đó bác.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Công nhận nhìn thích thật bác ơi :D Nhưng em thấy còn phải xem màu ở ngoài là màu nào mà phối cho hợp nữa kia :)

Tất nhiên rồi bác, thì mình phải tông xuyệt tông cả trong lẫn ngoài thì mới đẹp được chứ. Nhưng mà em thấy thường thì da màu đỏ với đen là hợp với nhiều màu lắm, cỡ nào lên cụng đẹp

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Bọc da đủ bộ như thế thì còn gì bằng. Nhưng mà tự nhiên giờ em lại nghĩ đại hàn kiểu này thì nỉ có vẻ tốt hơn đó bác.

Thật ra còn tùy chỗ của bác nữa, ở trong nam thì thời tiết dạo này cũng chẳng có gì khác mấy bác ơi, các bác ở miền Nam bọc lại theo ý mình thích cũng không vấn đề gì :)

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Tất nhiên rồi bác, thì mình phải tông xuyệt tông cả trong lẫn ngoài thì mới đẹp được chứ. Nhưng mà em thấy thường thì da màu đỏ với đen là hợp với nhiều màu lắm, cỡ nào lên cụng đẹp

Màu đỏ với đen lúc nào cũng có cảm giác sang và chất mà :) Nhưng em thấy nếu xe mà màu xanh ở trong có chút đỏ thì hơi chói tí, bọc toàn đen em thấy cũng được :)

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Năm nay tông nhẹ lên ngôi anh ơi, em có lấy về trong năm chắc cũng làm lại dàn ghế
mình thì trung thành đỏ thôi, có vẻ hợp hợp thế nào. tông nhẹ thì nhìn mát mắt hơn nhỉ

Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
Thật ra còn tùy chỗ của bác nữa, ở trong nam thì thời tiết dạo này cũng chẳng có gì khác mấy bác ơi, các bác ở miền Nam bọc lại theo ý mình thích cũng không vấn đề gì :)

Miền Nam dạo này cũng se se lạnh chút đó bác, bọc lại màu đỏ cho cảm giác nó ấm cúng, lại trùng mùa tết :))